Hạng B2
7/4/09
349
3.457
93
Mới đóng phạt về report luôn
+Nộp giấy hẹn vô ngồi chờ đế lượt
+Đọc tên rồi nộp giấy tờ xe
+Thông báo miệng số tiền đóng phạt,ra ngồi đợi khoản 45p để ra quyết định.
+Quay lại để ký quyết định xử phạt,mình lố 9km/h bị phạt 700k.cũng may chứ nếu quá 10km/h trở lên là bị 2tr5.
Có mấy bác khi đưa giấy triệu tập vào thì bị kêu phạt tiếp các lỗi khác vi phạm sau khi phát hành giấy triệu tập.Có người phát sinh thêm 6 lỗi.đếm lỗi quy ra tiền
+Qua bên dịch vụ thu hộ của bưu điện nộp tiền.Phí 25k

Tổng thiệt hại 725k + 35k uống ly trà đào trong lúc chờ đợi.Mất thêm gần 3 tiếng đợi chờ

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Em nhớ là chỉ cần gửi Biên Bản vi phạm cho P CSGT, họ báo mức phạt, ra bưu điện đóng tiền
Công an sẽ gửi lại bằng và QĐ xử phạt cho mình qua Bưu Điện

Nếu đã có quyết định xử phạt thì đóng qua bưu điện được mà bác(có tốn phí dịch vụ do bưu điện thu).Mình thì chưa có quyết định xử phạt nên mai phải lên

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.444
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
+Quay lại để ký quyết định xử phạt,mình lố 9km/h bị phạt 700k.cũng may chứ nếu quá 10km/h trở lên là bị 2tr5.
Có mấy bác khi đưa giấy triệu tập vào thì bị kêu phạt tiếp các lỗi khác vi phạm sau khi phát hành giấy triệu tập.Có người phát sinh thêm 6 lỗi.đếm lỗi quy ra tiền

Tổng thiệt hại 725k + 35k uống ly trà đào trong lúc chờ đợi.Mất thêm gần 3 tiếng đợi chờ
Anh không "chiến" với họ à?

• Like
Reactions: ktnino
Hạng D
13/1/11
1.100
26.461
113

Anh nộp SG dễ, mình phải đi Quảng Bình :(
Phạt nguội

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Em đang chọn ngày từ đây cho đến đầu tháng 5 bay ra Đồng Hới - Quảng Bình để đóng phạt nguội lỗi vượt tốc độ từ 5-10km hồi từ 10/2019 :( (vì giữa tháng 5 tới hạn đăng kiểm)
Anh @haiautrinh ơi em nghi em dính ở Thanh Hóa quá, thấy nó lao ra chặn rõ ràng... Em đang ở Đồng Hới, lỗi anh có giam bằng không, nếu không giam bằng em đóng dùm cho.