Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Không phải đỉnh bác ơi, hàng bình dân thôi. Iem chỉ muốn tả lại cái cảm xúc mà nó mang lại.
Chỉnh EQ riết là tự nhớ thôi bác, khỏi cố chi cho mệt.
:)
Bác mật thư giúp e hết nhiêu xèng? E cảm ơn
E nghe mà ham quá, con xe của e chỉ nghe mỗi FM, nói thật có khi muốn chỉnh qua AM e cũng pó tay.

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng D
15/1/08
1.037
3.149
113
Bác mật thư giúp e hết nhiêu xèng? E cảm ơn
E nghe mà ham quá, con xe của e chỉ nghe mỗi FM, nói thật có khi muốn chỉnh qua AM e cũng pó tay.
Bác vô face của bác HP Stereo có đủ giá cho các hệ thống mẫu luôn đó ạ. Nhưng nếu có làm thì bác dự trù kinh phí thêm nhen. Máu lên rồi thì khó kiềm chế lắm.
:3dtanghoa:

• Like
Reactions: HP Stereo and Mr Oz
Hạng D
15/1/08
1.037
3.149
113
Bộ này chưa phải hi-end, nhưng chỉnh chuẩn nghe cũng đã lắm.

Cho em hỏi thêm về cảm giác của bác khi ngồi băng sau, so với ngồi ghế lái thì như thế nào ah ? Xe em hay mở trữ tình, phải gắn cả loa cánh sau để đánh fill thì ghế sau nghe mới tàm tạm.
Băng sau iem thấy sân khấu hơi nhoè đi chút hoy. Vẫn chấp nhận được.

Còn cái đầu 8850, bác nào xài đt android, hiện google không support."Android auto" ở VN nhưng fake ip vẫn cài được vô tư nhé các bác: cài cái "VPN1 click" fake ip đại nước nào đó Âu hay Mỹ, Úc cũng được, xoá cache trong google play rồi cài bình thường.
Lên xe, cắm điện thoại vô usb rồi: "ok google" đi đâu đó, xong, "ok google" nhạc là nhạc nổi lên ngay. Nhàn cái thằng người.
:3dcuoigif:

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Băng sau iem thấy sân khấu hơi nhoè đi chút hoy. Vẫn chấp nhận được.

Còn cái đầu 8850, bác nào xài đt android, hiện google không support."Android auto" ở VN nhưng fake ip vẫn cài được vô tư nhé các bác: cài cái "VPN1 click" fake ip đại nước nào đó Âu hay Mỹ, Úc cũng được, xoá cache trong google play rồi cài bình thường.
Lên xe, cắm điện thoại vô usb rồi: "ok google" đi đâu đó, xong, "ok google" nhạc là nhạc nổi lên ngay. Nhàn cái thằng người.
:3dcuoigif:
Chiêu hay!
Mình tưởng fake ip nước nào đó thì google map sẽ ko còn xài được chứ!
Well done, hero!

Hạng D
15/1/08
1.037
3.149
113
Chiêu hay!
Mình tưởng fake ip nước nào đó thì google map sẽ ko còn xài được chứ!
Well done, hero!
E đang xài vô sờ tư anh. Bữa cứ tưởng google dốt tiếng Anh, nói hoài không chịu hiểu, e chuyển sang tiếng Việt dưng tiếng Việt cũng dốt luôn. Gào khản cả tiếng nó mới nghe ra.
Có điều nó cũng ngoan, chửi thề nó im chứ không có chửi lại.
:3dcuoi:

• Like
Reactions: TVPL
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
E đang xài vô sờ tư anh. Bữa cứ tưởng google dốt tiếng Anh, nói hoài không chịu hiểu, e chuyển sang tiếng Việt dưng tiếng Việt nó cũng dốt luôn. Gào khản cả tiếng nó mới nghe ra.
:3dcuoi:
Tiếng Việt thì mình thử qua giọng Huế vô tư rồi nhé Thông!

• Like
Reactions: Lazy guy
Hạng D
15/1/08
1.037
3.149
113
Tiếng Việt thì mình thử qua giọng Huế vô tư rồi nhé Thông!
E dìm hàng thằng google để giấu cái khoản phát âm tiếng Anh như hạch của e mừ.
:3dandap:

Chỉnh sửa cuối:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
E dìm hàng thằng google để dấu cái khoản phát âm tiếng Anh như hạch của e mừ.
:3dandap:
Hahaha, Mình thử kêu google chỉ mình chổ mua " áo mưa" nó toàn chỉ vô mấy cái siêu thị lớn :) Mình chuyển qua nói Tiếng Anh đúng một từ " condom" nó liền chỉ tới mấy nhà thuốc gần đó liền hehehe

• Like
Reactions: Lazy guy