Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đám PKL đầu tôm việt nam có bản chất rất khác với PKL nước ngoài nha các bác
những PKL đầu tôm mất dạy chạy xe rất giống chó chạy rông trên đường bao gồm xỏ khe, vượt trái, cúp đầu, lạng lách và quan trọng nhất luôn luôn quá tốc độ quy định.
mình không phản đối PKL lên cao tốc nếu như họ cũng hành xử như chạy 4b, tức là phải xi-nhan, nhá đèn, giữ khoản cách an toàn, và chạy đúng tốc độ

Em chạy ô tô nhiều hơn PKL, cũng không bênh ai nhưng đa phần các bác đi xe hơi có ác cảm với PKL, chuyện đương nhiên thôi.
Nhưng đi trên đường, PKL luôn kém an toàn hơn so với xe hơi rất nhiều, nếu có va chạm, họ thiệt hại trước.
Các bác còn vợ con, PKL cũng có vợ có con, cũng là em con cháu bạn của các bác mà thôi.

Nếu mấy bác đi oto chở gia đình trong xe. Rồi bằng cách gì đó, vô tình, vô tâm, cố tình gì đó, vượt qua 1người nào đó, xe nào đó cái ào. Rồi cái người nào đó bị vượt, rủa, chữi, cầu trời cho cái bác lái oto chở gia đình đó lao xuống vực, tông xe cont, tông con lương, tông vách tường .... Và ngủm. Thì cũng giống như các bác đang auto chữi ruả mấy thằng đi pkl thôi. Có người này người khác, đừng có auto chửi rủa (nhiều bác chẳng biết là gì, cũng theo số đông) nghe tào lao lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
29/8/11
83
89
18
Đang chạy tốc độ cao. Bác chủ cứ giữ vững tay lái và làn đường. Khg nên chuyển hướng đột ngột dễ sảy ra tai nạn với moto pkl lắm. Bác chủ tài yếu mà còn yếu bóng vía nữa. Pkl chạy tốc độ cao khác với 4 bánh chạy tốc độ cao nhé bác. Lý do bác chủ bị chỉ mặt có thể thấy moto bác bị giựt mình nên tự đánh lái và vô tình ép 1 moto nào đó. Bác chưa bị ăn đòn là còn may rồi.
- Sao bác lại nói vậy nè...ko lẽ bác cũng là 1 thành viên pkl "đầu tôm" như vậy...???

• Like
Reactions: realman_80
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
đám PKL đầu tôm việt nam có bản chất rất khác với PKL nước ngoài nha các bác
những PKL đầu tôm mất dạy chạy xe rất giống chó chạy rông trên đường bao gồm xỏ khe, vượt trái, cúp đầu, lạng lách và quan trọng nhất luôn luôn quá tốc độ quy định.
mình không phản đối PKL lên cao tốc nếu như họ cũng hành xử như chạy 4b, tức là phải xi-nhan, nhá đèn, giữ khoản cách an toàn, và chạy đúng tốc độ
Do thể hiện cá tính trẻ trâu. Luật mà cho bọn này lên cao tốc thì em xin không đi cao tốc nữa

• Like
Reactions: realman_80