Hạng D
6/5/07
1.704
18.438
113
Tôi thấy cái sự gian xảo trong anh nên xin góp ý vậy thôi, anh không phải nóng nayt làm gì. Ở post #1 anh nêu anh có chút việc đi từ SG - BH nhưng khi bị dừng xe anh lại mồm mép là anh dừng đèn chờ rẽ trái bến xe MĐ, anh có gian nhưng không có khôn.
Đi qua Phạm Văn Đồng về BH được khg? Ở đây csgt lấy cái mình cho rằng tốt cho gt để thay cho luật! Các anh ây nói đúng là khi dừng sẽ cản trở người khác cân quay đầu! Nhưng nếu vậy thì các anh ấy nên góp ý gtcc điều chỉnh lại bb, phân lan sao cho phù hợp, khg thể lấy cái LỆ thay cho LUẬT. Với bb và vạch kẻ đường như hiện nay thì ngọt đi khg sai., nhg chú có thấy là mất thì giờ vô ích khg?
Hôm nào cafe nhé!

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Nói túm lại là giờ này bác Ngot mới post clip. E đã bị tụi khốn nạn này doạ và hút máu e. Giá như e đc xem clip này sớm thì đỡ tốn. Chung quy cũng tại e thiếu kiến thức. Thank bác nhiều.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
Theo hướng đi của bác chủ, gần tới vòng xoay có bảng 412. em thấy mũi tên chỉ hướng không khớp với bảng. khi đó ưu đi theo bảng. Thiệt tình nhiều khi em thông cảm với mấy chú xxx khi kẹt xe. Ngoài những lúc đó ra em không ưu nổi tụi cướp được bảo vệ này.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
4/1/08
8.297
111.524
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Chỗ này là do anh chánh ngu hoặc vô trách nhiệm. Nhưng xxx lại khoái cái đó.

Đúng ra làn đó phải kẻ mũi tên quay đầu và làm thêm hàng cọc cưỡng bức quay đầu. Cái bảng bé xíu nằm bên tráii ghi được phép quay đầu liên tục, chiếu theo luật thì không có giá trị.

Anh Ngot nói nhiều quá.

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Ở đây anh em mình chưa tranh luận việc CSGT hay là XXX đã nhé.
Trong mọi trường hợp. Họ là người thực thi PL. Kiểm tra giấy tờ, chỉ là thủ tục hành chính. Khi khoác lên mình bộ đồ LÍNH.
1. Nếu ko suất trình, họ sẽ khép vào việc: chống đối, ko hợp tác.
2. Họ sẽ gọi NV phường tới, "áp giải " về phường. Có quyền tạm giữ 24 tiếng để xác minh giấy tờ tuỳ thân, giấy tờ xe thật giả ( gặp anh củ chuối nó bảo xác minh chưa xong, cứ ngồi đó, thì làm gì nhau)
Kiểu gì phần thiệt cũng về anh em ta.

Nên cư xử như anh Chủ thớt là rất chuẩn mực!
Dm hạng F rồi mà còm như c Ln