Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Trước tiên tôi chúc mừng anh Ngọt đã không bị lập biên bản vì anh quá lẻo lự và mồm mép.

Với 1 người tài xế lái xe chuyên nghiệp như anh mà để rơi vào tình huống này rồi nhờ sự miệng lưỡi của anh (như một bà bán cá) để rồi sau đó lên đây khoe "chiến tích"
mình ko khoe.. a có thể ko xem và ko còm! cho dù bọn chúng có lập bb tôi vẫn ko sai, tôi có hỏi hắn là bây giờ sao? a có nghe chứ! chào a.. người mua cá!

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Nói thiệt Anh Ngọt chiến hơi bị yếu.
Có cam rõ ràng, cứ trình giấy tờ xin cái biển bản lỗi đi sai làn. Rồi mới chiến cho ra ngô ra khoai chứ.
Sau cái clip này cũng chưa triệt được tụ điểm này. A Ngọt trong tình huống này cũng yếu thế, ko giải quyết được vấn đề, chỉ chữa cháy cho chính Ngọt thui.
e chưa đủ trình để "triệt" a ơi.. bảo vệ chính mình thì ổn :)

• Like
Reactions: ntt61
cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
Nếu là Bác trong trường hợp này, theo Bác sẽ phải làm thế nào?
Thì vẫn trình bày như anh Ngọt với các anh csgy để không bị vi phạm nhưng sẽ không lên đây bi bô khoe sự gian xảo của mình đâu anh.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Hôm nay tôi thấy anh xanh hơi hồ đồ thì phải, không nhận ra sự mồm mép của anh Ngọt.
Ko em, anh đã biết mặt anh Ngọt rùi.
Anh sẽ cho đăng hình cái Bẻn Mẹt, gửi toàn quốc để có chương trình đặc biệt Chăm sóc khách hàng!
Đi 5 mét gọi lại tâm sự loài chim biển chơi vui! Kkkkkk

cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
mình ko khoe.. a có thể ko xem và ko còm! cho dù bọn chúng có lập bb tôi vẫn ko sai, tôi có hỏi hắn là bây giờ sao? a có nghe chứ! chào a.. người mua cá!
Tôi thấy cái sự gian xảo trong anh nên xin góp ý vậy thôi, anh không phải nóng nayt làm gì. Ở post #1 anh nêu anh có chút việc đi từ SG - BH nhưng khi bị dừng xe anh lại mồm mép là anh dừng đèn chờ rẽ trái bến xe MĐ, anh có gian nhưng không có khôn.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Ko em, anh đã biết mặt anh Ngọt rùi.
Anh sẽ cho đăng hình cái Bẻn Mẹt, gửi toàn quốc để có chương trình đặc biệt Chăm sóc khách hàng!
Đi 5 mét gọi lại tâm sự loài chim biển chơi vui! Kkkkkk
vâng cảm ơn anh! e còn biết rất nhiều bloài chim nữa ko riêng gì chim biển :p
Thì vẫn trình bày như anh Ngọt với các anh csgy để không bị vi phạm nhưng sẽ không lên đây bi bô khoe sự gian xảo của mình đâu anh.
a có vẻ bức xúc nhễ.. phải chăng a đã từng gặp tôi ?

Hạng B2
22/12/14
230
735
93
Mình xem có thấy Bác ây khoe gì đâu, chỉ là tình huống thực. Bác ấy cũng có muốn bị vịn như vậy đâu . Em nghĩ xem để học hỏi, bổ sung những cái khiếm khuyết của mình cũng tốt mà.
Nói gì thì nói, Bác ấy đã tự bảo vệ được mình cũng là tốt rồi, tránh bị nhũng nhiễu, làm hư cán bộ. :3danbanh:

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Tôi thấy cái sự gian xảo trong anh nên xin góp ý vậy thôi, anh không phải nóng nayt làm gì. Ở post #1 anh nêu anh có chút việc đi từ SG - BH nhưng khi bị dừng xe anh lại mồm mép là anh dừng đèn chờ rẽ trái bến xe MĐ, anh có gian nhưng không có khôn.
a có biết Đường Phạm Văn Đồng có thể về BH gần hơn Xa Lộ Hà Nội 4km và tránh dc 30k tiền phí ?

cyc
Hạng C
15/10/15
550
829
93
vâng cảm ơn anh! e còn biết rất nhiều bloài chim nữa ko riêng gì chim biển :p
a có vẻ bức xúc nhễ.. phải chăng a đã từng gặp tôi ?
Anh chưa từng được gặp tôi.