Hạng B2
5/11/11
498
0
16
trước giờ em cũng chẳng bao giờ tin có bi Audi Q5 xịn,có chăng có một or vài bộ được tháo ra từ xe,chứ ở đâu mà lắm thế
Các bác cứ lên alibaba.com or taobao search bi audi Q5 nó ra cả đống ,nó ra nguyên cả lò sản xuất cái này,rồi còn gọi là Q5 audi OEM thì em cũng ko tin.
Nên chốt lại chỉ có người bán mới biết rõ nguồn gốc của nó,còn mình là người tiêu dùng chịu thiệt,nói sao biết vậy,chứ có bài phân tích như thế cũng,người thường cũng chỉ ú a ú ớ biết vậy ,chứ lừa vẫn bị lừa.
Nên các bác quên đi chuyện hàng xịn ở đây nhé-chỉ khổ thân ai cứ thích làm bi project xịn,rồi bị móc túi một cách không thương tiếc cho các bác "làm giàu không khó ".
Ở VN thật giả lẫn lộn nên cứ sống chung với lũ thôi ,cuối cùng người mua chịu hết:(
Ngay cả hình bác ngoctuyen thanh minh cũng chi chít vỏ hộp chữ Tàu,và cái gọi là tháo từ xe audi cả trăm bộ thế kia ,thì hay thật,xe ở đâu cho mà tháo ra bi xịn,

Chợt đọc comment của bác Ricky Man mà nao lòng :
Các cụ kinh doanh chuyên nghiệp vào cho ý kiến nhé, chấp nhận giá cao nhưng lương tâm nghề nghiệp cần phải đặt hàng đầu. Thanks cụ chủ, một số sánh còn có phần hơi cục bộ nhưng phần lớn e thấy cũng phân biệt dc khi đọc bài viết này của cụ. e đang nghi đôi Q5 em độ chỗ ông Cường black (tinh vi đến mức Cường black cũng ko nhận ra....
?)ko phải hàng tháo xe vì nó quá mới, thằng đến giao bi nhét trong hộp như vừa xuất xưởng...e sẽ mở gáo ktra báo cáo cụ chủ sau.

Cụ chủ ghé qua tinh mắt soi hộ em đôi bi này với nhé, e có chụp lại trước khi thi công: Em soi thì chả thấy cái ren do vít cũ để lại

Vào đọc topic bên otofun thấy hay hơn

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Để chủ bài viết trên vô nói cho các bác nghe

Hạng B2
5/11/11
498
0
16
khactrung nói:
Cũng may nguồn hàng từ đó giờ hàng của em nhập là từ chủ bài viết không
http://www.otofun.net/thr...udi-q5-that-gia/page14
Chủ topic nói không kinh doanh đồ này mà bác,bác vào comment rồi tự dẫn link bác comment luôn ???? chưa hiểu .

chủ thread : em xịn lỗi cụ, em không phải loại làm cái chiêu trò đấy, và em cũng không kinh doanh bán hàng trên mạng ạ. cụ có thể theo dõi các bài viết của em từ xưa đến nay, không hề có PR vs buôn bán gì cả, em viết rất ít bài nhưng đều liên quan đến tư vấn Projector thôi ạ.ngày trước Q5 còn ít và không nhiều hàng giả như bây h nên ko ai viết, mà khi ấy mọi người bàn nhau xem nên lắp loại bi nào tốt và giá cả hợp lý cho xe của mình. đến bây h em thấy Q5 tràn lan nhiều loại hàng thì em mới lập topic để các bác phân biệt thôi ạ. ko phải ai cũng có cái đầu suy nghĩ như bác đâu.
Link :http://www.otofun.net/threads/559670-cach-phan-biet-bi-projector-audi-q5-that-gia/page15

otopro.net :

Bác Khắc Trung bố trí truyền bá thông tin ở otosaigon để đảm bảo quyền lợi của anh em trong Nam đi ạ. Em biết một vài cơ sở trong đấy độ bi fake mà vẫn nói hàng xịn, khách bị chém mà làm xong vẫn sướng
link :http://www.otofun.net/threads/559670-cach-phan-biet-bi-projector-audi-q5-that-gia/page15

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
làm quả đèn hởn 11 củ..mà chất lượng thì chỉ có thần đèn mới biết là thật hay giả thì em chịu thua,....

công nhận ai cũng có 1 câu hỏi là: Ở ĐÂU MÀ ĐÈN THÁO XE RA NHIỀU DỮ VẬY?

Hạng B2
23/3/13
242
12
18
Câu kết sao đây , chuẩn bị làm bị cái này nên tạm ngưng đây .

Tập Lái
23/8/13
1
0
1
cruze_10952 nói:
khactrung nói:
Cũng may nguồn hàng từ đó giờ hàng của em nhập là từ chủ bài viết không
Chủ topic nói không kinh doanh đồ này mà bác,bác vào comment rồi tự dẫn link bác comment luôn ???? chưa hiểu .

chủ thread : em xịn lỗi cụ, em không phải loại làm cái chiêu trò đấy, và em cũng không kinh doanh bán hàng trên mạng ạ. cụ có thể theo dõi các bài viết của em từ xưa đến nay, không hề có PR vs buôn bán gì cả, em viết rất ít bài nhưng đều liên quan đến tư vấn Projector thôi ạ.ngày trước Q5 còn ít và không nhiều hàng giả như bây h nên ko ai viết, mà khi ấy mọi người bàn nhau xem nên lắp loại bi nào tốt và giá cả hợp lý cho xe của mình. đến bây h em thấy Q5 tràn lan nhiều loại hàng thì em mới lập topic để các bác phân biệt thôi ạ. ko phải ai cũng có cái đầu suy nghĩ như bác đâu.
Link :

:

Bác Khắc Trung bố trí truyền bá thông tin ở otosaigon để đảm bảo quyền lợi của anh em trong Nam đi ạ. Em biết một vài cơ sở trong đấy độ bi fake mà vẫn nói hàng xịn, khách bị chém mà làm xong vẫn sướng
link :
dạ thưa bác, em có nói là em không kinh doanh trên mạng thôi ạ, còn nguồn hàng Bi tháo xe e vẫn bán buôn cho 1 số cửa hàng, và trong đó có bác Khắc Trung. em xin đảm bảo hàng bên bác Khắc Trung là tháo xe xịn ạ.

còn nhiều bác cứ nghĩ em viết bài lên nhằm mục đích chọc ngoáy thì xin thưa rằng không phải đâu ạ. em cũng không hiểu tại sao các cửa hàng ,gian hàng PR,chỉ ra cách phân biệt mập mờ,thì các bác lại không nói. còn khi em viết bài chung cho diễn đàn thì lại bị nói là chọc ngoáy,có ý này ý nọ.(cái này oan cho em quá ). sự thật là hiện tại e thấy trên thị trường nhiều hàng Nhái quá, 1 số lại bán hàng nhái nhưng vẫn nói là Tháo Xe nên em mới viết bài này lên để các dễ phân biệt hơn. . Hàng Nhái là hàng Nhái, không thể có chuyện Nhái là Tháo Xe được. quan trọng hơn nữa là đạo đức của người bán hàng. và khách hàng chấp nhận bỏ đồng tiền ra là phải nhận lại xứng đáng với giá trị của nó.