Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
"Camry nhìn sơ thấy đẳng cấp" -> thôi mua đại Camry đi với cái cảm nhận như thế. 2 chữ "đẳng cấp" mà bèo bọt thế thì chịu, đắn đo với BMW mà lại cho rằng Camry đẳng cấp :D

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Đai
"Camry nhìn sơ thấy đẳng cấp" -> thôi mua đại Camry đi với cái cảm nhận như thế. 2 chữ "đẳng cấp" mà bèo bọt thế thì chịu, đắn đo với BMW mà lại cho rằng Camry đẳng cấp [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:D[/BCOLOR]
Đại đa số dân Việt mình đều "nghĩ" Cam đẳng cắp (kể cả người biết xe lẫn người ko biết). Theo tôi nghĩ chiếc Cam do mấy anh nhà nước sử dụng dành cho "sếp" đi >>> hình dung của "người mọi" ý lộn "mọi người" là em Cam đẳng cấp, thiệt là suy nghĩ ở dưới đáy giếng.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng C
12/4/13
832
11.171
93
cung đang tính mua cho vợ, nhưng vo thì thích Camry còn mình thì lại muôn Teana, éo thích Toy nói chung và Cam nói rieng!

Tập Lái
17/7/17
22
8
3
40
Camry 2.0 ra giá 1020 ở đâu bán vậy bác. Giá chưa ra biển là bao nhiêu?
Toyota tân cảng nhà Bác , nói chugn e ko nhớ nhưng trừ hết tất cả KM rồi này nọ thì còn 1020 + Bộ bodyclip trước của Lexus đẹp lắm và BH toàn thân 1 năm

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng B1
22/5/15
90
41
18
34
Mời bác tham khảo thêm e Mazda 6 2.0 Premium bên e ạ, hiện tại giá lăn bánh cũng chỉ 1,072 tỷ quà tặng bảo hiểm + option đầy đủ ạ

Hạng B2
6/11/15
368
672
93
View attachment 751031 Chào các Bác , Trước đây e có trải qua 5 đời xe rồi ( Corona , innova , civic 2009 , fortuner , forcus ) bây giờ muốn kiếm chiếc xe làm của nhưng tuần qua e đi coi xe mãi cuối cùng chọn được 2 em Camry và Civic để nghiên cứu và đưa ra quyết định cuối cùng .Và suy nghĩ đắn đo chút với 1 e đặc biệt ( BMW 320i ) . Tầm tiền thì e có 1 tỷ.[pagebreak][/pagebreak]

Civic 2017 e chạy thử rồi --> fulloption ngoại hình được , máy Turbo thì chẳng có j bàn cãi nữa rồi nhưng giá hơi rát 1 tỷ lăn bánh ( tặng BH + phim cách nhiệt ) .
View attachment 751034
Camry 2017 ---> nhìn sơ qua thì thấy đẳng cấp nhưng option thì chẳng có j , giá 1 tỷ 20 triệu lăn bánh ( tặng bodylip trước của lexus + BH ) mua về chẳng là phải bỏ ngót nghét 100 chai để lên thăm option nữa thì chết .
View attachment 751030
Công việc của e giờ là buồn bạn chỉ kiếm chiếc xe về đưa đón 2 đứa con đi học , cuối tuần thì chạy về Thảo điền thăm ông bà .
Đánh giá chung của e là
Con Civic trẻ trung, ngầu và hiện đại
Con Camry thi có gi đó đẳng cấp và cổ điển.
Nay nhờ các Bác tư vấn cho em nhu cầu vậy thì e nên chọn con nào là hợp lý , mua trả tiền mặt hay trả góp là hợp lý . Em ở nhà bán Cafe thu nhập 1 tháng dư tầm 30-40tr trừ hết ăn uống học hành chơi bời ra rồi .
Thanks cả nhà

P/s : Bác nào sales bên BMW báo giá dùm e con 320i để e xem có thể với tới e này được ko ? thanks

Mod: ảnh minh họa
Nick ảo nè. Trải qua 5 đời xe mà viết cái tên xe còn sai Corona, forcus là xe gì? Xạo xạo lên đây chém gió.

• Like
Reactions: Sigurd
Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Xem xem giá như nhau thì em múc Camry 2.0E bản mới 2017 nghe nói đã nâng cấp 6 túi khí, cần số bọc da nhìn ko xấu như bản 2016 có cây inox dài xọc nhìn cù lần :D
Kiểu gì thì Camry cũng rộng và êm hơn Civic, còn thích thể thao mạnh mẽ thì cứ mua Civic thôi bác chủ à :)

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Đai
Đại đa số dân Việt mình đều "nghĩ" Cam đẳng cắp (kể cả người biết xe lẫn người ko biết). Theo tôi nghĩ chiếc Cam do mấy anh nhà nước sử dụng dành cho "sếp" đi >>> hình dung của "người mọi" ý lộn "mọi người" là em Cam đẳng cấp, thiệt là suy nghĩ ở dưới đáy giếng.
Bởi thế e mới kêu bác chủ mua đại Camry đi nếu từ đầu đã có cái suy nghĩ như thế :D Nhìn cái mõm nó chả thấy gì gọi là có cảm tình, thà form cũ như đời trước nhìn đứng đắn tí thì còn gọi là trang trọng cho nó hòa nhã :D

• Like
Reactions: Phước.OS
Tập Lái
15/7/17
48
10
8
33
em thấy bác qua lấy con optima 2.4 gt line đi cho nó đẹp kkkkk