Tập Lái
24/2/16
10
10
3
Saigon
Cảm ơn các bác đã quan tâm. Em vẫn chưa mua xe. Thực ra em thích Ford hơn nhưng nhiều vấn đề liên quan tới động cơ hộp số quá nên nghiêng về PS hơn.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Bác làm em 1 cầu hay 2 cầu của Forrd Everest không lầm được đâu Bác ah!
Các lỗi nêu trong bài, mình đã được Ford xử lí miễn phí hoàn toàn, chạy gần 02 năm rồi, rất chất...!

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Em thì PJ 4x2 em chưa lái. Everest bi em lái nhiều rồi. Sang PJ 4x4 lái thử em lại thấy sướng và mượt, ít lắc ngang hơn Everest nhiều

Hạng C
7/2/12
656
463
63
Thôi mua cái xe đi phục vụ nó mệt lắm
PS đi bác. Lên mấy nhóm hội Ever thấy cái cảnh chán luôn con xe

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng B2
22/8/08
370
5.139
93
Bác bên Mitsu mà góp ý kiểu này thì sai rồi, đồng ý là đa số người dùng chỉ xử dụng 1 cầu khi di chuyển hàng ngày, nhưng khi hữu sự mới biết 2 cầu cần thiết như thế nào. Còn nói 4x4 đi cát hay sình lầy gì cũng mắc cạn, thì phải tùy thuộc điều kiện địa hình khó dễ như thế nào, chỉ biết là những nơi 4x4 vào được thì 4x2 chịu thua. Hầu hết anh em đi SUV và pickup lên Dalat muốn vào thông cô đơn, đồi cỏ hồng hồ Suối vàng đều tiếc rẻ khi trước đây không cố chút nữa để lấy 4x4.
Nói rõ hơn thì 4x4 nguyên bản có thể chạy vào được các con đường khá xấu, còn off road nặng như bác nói thì chẳng con xe bình thường nào chạy nổi, trừ khi độ chế thêm cho phù hợp.
Bác ấy chưa thấy cảnh chỉ có mit kéo các xe khác, hiếm thấy cảnh ngược lại.

OS mỗi lần off đều có cảnh này mà.

• Like
Reactions: Đi Đò