Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
truong195 nói:
Tiền công thợ rất rẻ, bác mua sẳn, khi nào bảo dưỡng kỳ kế thì đưa cho họ lắp.

Hình như G 2011 thì có sẵn cái lọc gió điều hòa thì phải,lần trước em đem vô bảo dưỡng 1000km thấy thợ có tháo cái gì ở dưới cốp bên phụ ra vệ sinh.

Hạng B2
23/6/11
120
4
18
Theo lời tư vấn của bác Truong195 em đến chổ bác Diệu làm flim cách nhiệt Solar Master và làm thêm camera trước. Kết quả flim cách nhiệt này chất lượng làm thỏa mãn em và Vợ cả nhà em, ngồi không bị nóng như lúc trước, đặc biệt cách nhiệt còn tốt hơn Kính lái 3M của em dán lúc trước. (em không so sánh giữa 2 hai thương hiệu mà em cảm nhận sao nói vậy). Bữa hôm em dán trời mưa quá trời, có lẽ thế nên mấy anh thợ dán bị nổi 1-2 bong bóng kính sau, bác Diệu ra xem thấy vậy nên liền lột ra kêu dán lại, chứ để nguyên vậy em cũng chẳng biết :)
Camera trước gắn vào rất hữu ích khi chạy ra vào mấy con hẻm nhỏ khỏi phải căn tới căn lui khi chưa có camera. Không có sự tư vấn của bác Diệu có lẽ em đã làm 2 camera trước luôn rồi hehehehe....
Cám ơn bác Truong195 và bác Diệu.

Em chuẩn bị thêm "lúa thóc" tính làm cách âm xe, vì bữa trước ngồi sau nghe tiếng đá bắn và tiếng vọng lên 4 hốc bánh xe ồn quá. Bác nào có kinh nghiệm cách âm rồi tư vấn cho em với.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
macsaigon.com nói:
Theo lời tư vấn của bác Truong195 em đến chổ bác Diệu làm flim cách nhiệt Solar Master và làm thêm camera trước. Kết quả flim cách nhiệt này chất lượng làm thỏa mãn em và Vợ cả nhà em, ngồi không bị nóng như lúc trước, đặc biệt cách nhiệt còn tốt hơn Kính lái 3M của em dán lúc trước. (em không so sánh giữa 2 hai thương hiệu mà em cảm nhận sao nói vậy). Bữa hôm em dán trời mưa quá trời, có lẽ thế nên mấy anh thợ dán bị nổi 1-2 bong bóng kính sau, bác Diệu ra xem thấy vậy nên liền lột ra kêu dán lại, chứ để nguyên vậy em cũng chẳng biết :)
<span style=""color: #ff0000;"">Camera trước gắn vào rất hữu ích khi chạy ra vào mấy con hẻm nhỏ khỏi phải căn tới căn lui khi chưa có camera. Không có sự tư vấn của bác Diệu có lẽ em đã làm 2 camera trước luôn rồi</span> hehehehe....

Em chuẩn bị thêm "lúa thóc" tính làm cách âm xe, vì bữa trước ngồi sau nghe tiếng đá bắn và tiếng vọng lên 4 hốc bánh xe ồn quá. Bác nào có kinh nghiệm cách âm rồi tư vấn cho em với.
Em chưa hiểu cái chổ bôi đỏ lắm ạ! Vì hơi mâu thuẫn tý ạ! Vậy các bác có gắn camera trước không bác?

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
huy812000 nói:
macsaigon.com nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Camera trước gắn vào rất hữu ích khi chạy ra vào mấy con hẻm nhỏ khỏi phải căn tới căn lui khi chưa có camera. Không có sự tư vấn của bác Diệu có lẽ em đã làm 2 camera trước luôn rồi</span> hehehehe....

Em chưa hiểu cái chổ bôi đỏ lắm ạ! Vì hơi mâu thuẫn tý ạ! Vậy các bác có gắn camera trước không bác?
Em cũng hơi thắc mắc ở phần bác tính làm 2 camera,và bác Diệu đã tư vấn thế nào rồi bác chỉ gắn 1 cái thôi nhỉ?

Hạng B2
23/6/11
120
4
18
@ Huy812000 và Phong Car: Em gắn 1 camera tại gương hậu bên phải để canh đầu mép phía bên đầu phải. Gương hậu bên tài (trái) không cần camera vì vùng đầu xe bên trái trong tầm mắt mình có thể canh được.

Tập Lái
4/12/11
2
0
1
47
Theo em biet, ke tu khi co thông tư 20, So toan do KIA TRUONG HAI doc quyen nhap khau nen bi luoc bot nhieu thu do đó chat luong kem hơn hoi cac cty thuong mai nhap ve cac bac a:(

Tập Lái
4/12/11
2
0
1
47
G ko co loc gio dieu hoa dau bac a. Vao dai ly mua va lap mat khoang 900k bac a

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
hienhung nói:
G ko co loc gio dieu hoa dau bac a. Vao dai ly mua va lap mat khoang 900k bac a
Hình như G Limited có lọc gió điều hòa rồi mà bác?