Hạng D
17/3/05
1.760
7.987
113
51
MFC
Em nghĩ với mấy sợi như vầy thì ..mần được ! Zin hay nhái thì tùy nha

AutoBan nói:
Em nghĩ ko có dây nào làm đc vụ này đâu bác phongcar, vì bản chất của hệ điều hành iOS rất khó chịu chứ nó không mở như Android OS. Kết nối với computer cũng phải qua itune, thiết bị thì ko có cổng xuất hdmi ! Nên nêu bác muốn chơi thế thì phải đổi sang ĐT dòng Android thôi hoặc chờ iPhone 5 vậy! He he

Phong Car nói:
Sẵn tiện bác macsaigon.com cho em hỏi bên bác có bán dây nào mà gim vô iphone là có thể kết nối hình ảnh và âm thanh vô DVD trên xe không?Vì dây sạc zin chỉ thông qua các loa trên xe chứ không truyền được hình ảnh vô đầu DVD.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
20/4/07
89
1
0
53
AutoBan nói:
Em nghĩ ko có dây nào làm đc vụ này đâu bác phongcar, vì bản chất của hệ điều hành iOS rất khó chịu chứ nó không mở như Android OS. Kết nối với computer cũng phải qua itune, thiết bị thì ko có cổng xuất hdmi ! Nên nêu bác muốn chơi thế thì phải đổi sang ĐT dòng Android thôi hoặc chờ iPhone 5 vậy! He he
Có chư bác tuỳ vào loại đầu DVD gì thôi bác. Em đang dùng Kenwood DDX-7032 thì xài cọng dây này KCA-IP302
http://www.amazon.com/For...90110&sr=8-2-fkmr0
Rồi các bác tha hồ mà phát video trên DVD qua iPOD, iPhone, iPAD chất lượng tuyệt hảo. Điều khiển trên màn hình luôn như trên iphone. Tất nhiên là sạc pin luôn.
Jackal

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Hình như có cổng iput ở đầu DVD là có thể truyền hình ảnh âm thanh từ ip.Mà G limited xài đầu Pana model nào nhỉ,không biết có cổng input không?