Hạng B2
31/1/07
301
8
18
SPORT4477 nói:
Tommy2005 nói:
tndp nói:
chừng nào có philip plus 100 vậy bác, có kịp trước tết k vậy bác gatre

Nếu bác cần loại H1 thì em có thể để lại cho bác 01 cặp

không có H4 hay H7 hả bác

Em mua cho xe Carens của em, tiện mua luôn 2 bộ nữa cho các bác chạy KIA nếu có nhu cầu.
Xe em cos là H7 , em dùng xenon rồi -> xong cos
Pha CR dùng bóng H1. Em muốn thử luôn Philips Extrem Vision +100% cho nó máu. Do bên bác gatre chưa có loại này mà chờ bóng H1 +90% của bác gatre lâu quá nên em đặt hàng từ Đức về luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/8/09
52
1
0
@gatre76 … bạn cho tôi hỏi xe grandis muốn thay bóng đèn pha theo xe cho sáng hơn thì thay loại nào (ý là H1, Hx..., Philips hay Osram) là tốt nhất, bao nhiêu tiền ? Thay bên bạn luôn có được không hay phải mua về tự thay ?

Cái Philips +100 gì đó có được không ?

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Xe em KM, em cũng hỏi như bác này (pha + cos luôn).
Viet An Thu nói:
@gatre76 … bạn cho tôi hỏi xe grandis muốn thay bóng đèn pha theo xe cho sáng hơn thì thay loại nào (ý là H1, Hx..., Philips hay Osram) là tốt nhất, bao nhiêu tiền ? Thay bên bạn luôn có được không hay phải mua về tự thay ?

Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113
Bác gatre cho em cái giá Osram H4 Plus90 đi bác. Tuổi thọ cái này so với thằng Phillip như thế nào ? Em cũng đang định dùng thử xem có cải thiện độ sáng được không.

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Viet An Thu nói:

E ké xin hỏi Bác gatre Teana thì dùng bóng đuôi gì ? (cả fa & cos) E muốn thay bóng cho sáng hơn thì bác tư vấn giúp thay loại nào ? Bác so sánh dùm giữa OR Night Breaker Plus 90 & Philips thì cái nào sáng hơn, rổ rá sao luôn ?
E đang chạy Captiva thì vì sẵn có projector nên lâu nay E chơi luôn bóng xenon Edison của Tàu, chạy cả năm nay rồi, sáng quắc trắng tinh mà tốt chán. Nay Teana ko có projector thì có nên độ lên xenon ko ? (e ngại mổ mắt làm projector) hay chỉ cần thay bóng hiệu năng cao này được ? Liệu cải thiện độ sáng đc bao nhiu ?
Bác mail vào cho E theo add: [email protected] cũng được. Cám ơn Bác, Teana E đang lấy biển số, được cái là E ra chỗ bác thay luôn.

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
manchestervn nói:
Bác gatre cho em cái giá Osram H4 Plus90 đi bác. Tuổi thọ cái này so với thằng Phillip như thế nào ? Em cũng đang định dùng thử xem có cải thiện độ sáng được không.
Chào bác,
Osram H4 plus 90 giá là 504,000 VNĐ / 1 cặp. Tuổi thọ OSRAM trước đây thì hơi kém hơn philips 1 chút, nhưng lô hàng mới chân H4 cũa hãng OSRAM, có tên gọi OSRAM Night breaker plus đã được nhập về, tuổi thọ tăng 50% so với OSRAM plus 90 cũ như nhà sản xuất thông báo. Mời bác tham khảo link này
http://www.osram.com/osra...REAKER_PLUS/index.html

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
@ Đầu Bạc,
KM dùng chân H4 ( pha và cos dùng chung 1 bóng ) Philips + 100% hiện nay em chưa có thông tin chính xác là khi nào có sản phẩm bác ạ, có em sẽ thông báo đến các bác.

Last edited by a moderator: