Hạng B2
29/5/08
151
2
18
36
w.w.w.romalaw.com.vn
bác gatre tư vấn cho ESC đi, em cũng đang quan tâm đây. Ah mà bác gatre cho em hỏi thêm là giờ mình muốn đấu nối đèn pha thì cos cũng sáng luôn nhưng không biết bằng cách nào và có ảnh hưởng gì không.

Hạng B2
22/4/09
482
5.447
93
Em mới làm chuột bạch cho con escape của em chiều nay (mới chỉ thay bóng cos loại +80%). Nói chung cải thiên khá tốt. Mai em đi miền tây về sẽ báo cáo chi tiết hơn.
Bác nào muốn tham khảo có thể đi uống cafe với em vào buổi tối.
Bác Gatre chuyên môn giỏi và tư vấn nhiệt tình. chỉ có điều chanh muối chỗ bác dở quá. :D

Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
gatre76 nói:
@ tracgia em mời bác cafe tại sao bác lại uống chanh muối ? :Dchổ đó không chuyên chanh muối bác ạ, bữa nào uống chanh muối order trước nhé ! :D
Hôm trước mua chỗ bác gà tre bộ cảm biến lốp và đèn H4 plus90.  Bộ đèn sáng hơn đèn theo xe (kia cerato) nhiều nhưng chưa rõ bền không
  Còn bộ cảm biến lốp thì quá trình lắp đặt hơi bị giật cục nhưng bác hỗ trợ khá nhiệt tình
.  Có điều đồng hồ cảm biến thấy lệch nhiều quá so với đồng hồ mấy chỗ bơm xe nên nhiều khi không biết cái nào chính xác

Lần sau có mua chắc phải ghé qua cty bác để còn có cafe miễn phí chứ

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
@ Dumbledore bác cứ lấy theo số đo của bộ cảm biến làm tiêu chuẩn :)
chúc bác lái xe an toàn ! rảnh cứ ghé  em cafe miễn phí không mua gì cũng được ạ :D

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Hix, em có lấy của bác gatre bộ Osram 90% cách đây mấy bữa, hôm qua thay vào thấy đèn sáng thiệt; nhưng em đang lo kô biết đèn có nóng quá kô, sợ hư chóa đèn với mớ đồ nhựa đi kèm.

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
zace_vn nói:
Hix, em có lấy của bác gatre bộ Osram 90% cách đây mấy bữa, hôm qua thay vào thấy đèn sáng thiệt; nhưng em đang lo kô biết đèn có nóng quá kô, sợ hư chóa đèn với mớ đồ nhựa đi kèm.
Chào bác Zace_vn,
Bác cứ yên tâm mà dùng vì công suất = với công suất bóng theo xe của bác là 55W. Bác tham khảo chi tiết kỹ thuật từ OSRAM nhé !
http://www.osram.com/osra...PLUS_family/index.html

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Bên bác gatre có hổ trợ thay bóng luôn không, để rảnh em chạy qua bác làm 1 bộ đi tết luôn.