Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Phong Car nói:
Bác ChieuCuong cho em hỏi bác còn bộ đệm cao su không,em tính lắp cho Grandis nhà em vì khi chở đủ tải mông em ấy thấp quá.Chì cần gắn phuộc sau thôi hay phuộc trước luôn bác?Cho em cái giá nhé!
Vô tư đi bác. Còn nhiều lắm. Bữa nào rảnh bác qua gara Phương Phát làm nhe.
Em lanh chanh!

Hạng C
16/5/11
673
68
28
không chừng có xe spacy bi chôm bên việt nam mang bán qua bên đó . bác chẻ về coi chừng bị chủ cũ bên việt nam nó đòi lại đó

Hạng B2
18/3/11
242
0
16
Tp HCM
em đi xe đã lâu hôm nay mới vào trang này của bác, đọc 1 lèo thấy thật thú vị....
em có vợ 2 là land cruise mà em thấy trong hình nhiều đồ quá khi nào bác đi qua cam cho em theo chân bác hóng hớt tí. em không biết gì về đồ có thể nhờ bác tư vấn được không ạ,? em cám ơn trước!!
em muốn thay đè xenon cho vợ em và bộ mâm cùng với cái giá để vỏ sơ cua gắn sau xe land vì xe em vỏ sơ cua treo dưới gầm khog ngầu. bác giúp em và cho em cái giá vào hộp mail nha bác...

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
minhtrochp nói:
em đi xe đã lâu hôm nay mới vào trang này của bác, đọc 1 lèo thấy thật thú vị....
em có vợ 2 là land cruise mà em thấy trong hình nhiều đồ quá khi nào bác đi qua cam cho em theo chân bác hóng hớt tí. em không biết gì về đồ có thể nhờ bác tư vấn được không ạ,? em cám ơn trước!!
em muốn thay đè xenon cho vợ em và bộ mâm cùng với cái giá để vỏ sơ cua gắn sau xe land vì xe em vỏ sơ cua treo dưới gầm khog ngầu. bác giúp em và cho em cái giá vào hộp mail nha bác...
bác cần mua gì cứ đi với anh em chứ em ngại cái vụ mua dùm lắm bác thông cảm

Hạng C
15/1/08
685
0
16
46
Q8
manhodessa nói:
Khônh có pass thì đi xe ôm kìa bác .
Đi xe ôm có rủi ro gì không bác Mạnh?Thôi để em đi gia hạn cái pp cho lành.

Hạng B2
18/3/11
242
0
16
Tp HCM
CHIEUCUONG nói:
[/quote
bác cần mua gì cứ đi với anh em chứ em ngại cái vụ mua dùm lắm bác thông cảm
vâng em cám ơn bác!
khi nào các bác có đi cho em theo phò tá hóng hớt tí ạ.:)