Tập Lái
3/5/12
12
0
0
Đi với bác Chieucuong chi phí the nào? em cũng ham quá nhưng tài chính có eo hẹp nên hỏi trước

Hạng B1
15/2/12
73
4
8
Xem tường thuật của các bác mà ham quá. Hiện e đang công tác dài hạn bên Cambodia, và chắc còn ở đây đến hết năm 2012 :)), khi nào bác Chieucuong và mấy bác qua đây "du hí" thì hú e với nhé các bác, thật là vinh hạnh nếu đc cùng các bác "du hí" và học hỏi kinh nghiệm về xe :D. Em còn non dại, chưa biết gì về xe cộ nhưng lại ham thích xe cộ lắm ợ :D
Nếu các bác có kế hoạch qua Cam thì hú e qua số đt này nhé: [+855] 977500356 (em tên Hảo, sinh năm 87 ợ)
Chờ tin các bác.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
godofwar87 nói:
Xem tường thuật của các bác mà ham quá. Hiện e đang công tác dài hạn bên Cambodia, và chắc còn ở đây đến hết năm 2012 :)), khi nào bác Chieucuong và mấy bác qua đây "du hí" thì hú e với nhé các bác, thật là vinh hạnh nếu đc cùng các bác "du hí" và học hỏi kinh nghiệm về xe :D. Em còn non dại, chưa biết gì về xe cộ nhưng lại ham thích xe cộ lắm ợ :D
Nếu các bác có kế hoạch qua Cam thì hú e qua số đt này nhé: [+855] 977500356 (em tên Hảo, sinh năm 87 ợ)
Chờ tin các bác.

bác ở chổ nào vậy chừng nào qua em gọi bác cafe
Camry93=ES300 nói:
Đi với bác Chieucuong chi phí the nào? em cũng ham quá nhưng tài chính có eo hẹp nên hỏi trước
xe sapaco 12usd/chuyến,tuktuk 15usd/ngày,ks15usd/ngày ăn uống tùy túi,ăn chơi tùy hỉ :D:D:D

Hạng B1
15/2/12
73
4
8
CHIEUCUONG nói:
godofwar87 nói:
Chờ tin các bác.

bác ở chổ nào vậy chừng nào qua em gọi bác cafe
Camry93=ES300 nói:
xe sapaco 12usd/chuyến,tuktuk 15usd/ngày,ks15usd/ngày ăn uống tùy túi,ăn chơi tùy hỉ :D:D:D
Em ở bọk cô, ngay siêu thị Việt Nam (Monivong) bác ạ.
Em làm văn phòng suốt ngày, khi nào bác qua nhớ gọi e, hết giờ hành chính ae mình cà phê :D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
sonic21 nói:
sao bác chieucuong không trả lời hộ em với :))
máy đó thì chắc chắn có nhưng em không biết giá nếu bác muốn mua cứ đi thử 1 chuyến là hay nhất em ngại mua dùm lắm bác thông cảm

Tập Lái
29/4/12
13
3
3
Chắc chắn là em sẽ đi chứ bác, em không nhờ bác mua dùm đâu. Em sẽ alo bác để sắp sếp nhé.
Thanks bác

Hạng B1
28/8/10
63
0
0
Đọc gần hết thread em thấy thích quá nhưng không đủ điều kiện đi được
Hôm nào các anh có off ăn nhậu ở sg thì cho em tham gia học hỏi được không ạ

Hạng C
17/7/11
662
21
18
Bác Chieu Cuong ơi cuối tháng này bác có đi qua Cam không ? nếu có bác cho em theo với.Thanks Bác

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tuansat nói:
Bác Chieu Cuong ơi cuối tháng này bác có đi qua Cam không ? nếu có bác cho em theo với.Thanks Bác
chủ nhật em đi bác có đu theo thì a lô