Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113
Hôm trước có việc chạy qua chỗ Đỗ Ngọc Du (Hà Nội), tôi thấy mấy cửa hàng ở đó bày cả đống bọc lốp dự phòng của Jolie SS (cả đời cũ lẫn đời mới), hóa ra toàn đồ ăn trộm! :mad: Hỏi giá thì được báo 800 ngàn, hỏi dưới hãng thì được biết giá đồ mới là 3 triệu 4!!! [8|] Vậy kính báo cho các bác đang chạy Jolie SS phải làm bảo hiểm ngay cho bọc lốp dự phòng kẻo gay go lắm!!!

Còn nếu trong trường hợp chẳng may xui xẻo bị bóc mất mà không muốn bỏ tiền ra mua lại thì các bác có thể dùng phương pháp này cũng rất ổn. Đó là lên Hà Trung để đặt máy một cái bọc lốp bằng giả da. Màu sắc tùy chọn, chất vải thì thoải mái luôn, chi phí mất có 100 ngàn mà đảm bảo trông giống Pajero với Land Cruiser phết! :D

Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
RE: Phong cách mới cho Jolie!

Cách đây đúng giờ em vừa bị mất 2 cái đèn xi-nhan nhỏ của Jolie SS.
Bác tuandq ơi bác có biết chỗ nào bán không? (hi hi, trừ hãng).
Hơn nữa bác có biết chỗ nào làm cái khóa bọc lốp không? CHỉ cho em với nhé, em ở HN.
Khổ thế, dạo này lại có Xuân Thủy mới rồi hay sao mà nhiều nghiện thế, xe để ở nhà rồi mà còn bị nó tiu mới đau.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113
RE: Phong cách mới cho Jolie!

Trích đoạn: Herolee

Cách đây đúng giờ em vừa bị mất 2 cái đèn xi-nhan nhỏ của Jolie SS.
Bác tuandq ơi bác có biết chỗ nào bán không? (hi hi, trừ hãng).
Hơn nữa bác có biết chỗ nào làm cái khóa bọc lốp không? CHỉ cho em với nhé, em ở HN.
Khổ thế, dạo này lại có Xuân Thủy mới rồi hay sao mà nhiều nghiện thế, xe để ở nhà rồi mà còn bị nó tiu mới đau.

Ở bên này http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=364712&mpage=5 , bác thich4banh có đề xuất phương án đó. Nhưng hình như trò này mới xuất hiện nên các gara chưa kịp đưa ra dịch vụ này!!! Tôi thấy có mấy chiếc Jolie chạy taxi không những cất bọc lốp ở nhà mà còn trang bị thêm cả khóa dây để khóa lốp dự phòng nữa cơ! :D

Đồ mất muốn rẻ thì chỉ còn cách ra chợ Giời thôi! :mad: Xuống hãng thì đau bụng lắm!!!