Mang xe nhà vô chạy track đường cũng bình thường, ông nào máu quá chạy quá tốc độ lật xe thì ... ráng tự chịu thôi. Chạy đánh lái qua lại nghiệp dư cũng vui mà.
Có ai nói là bất thường hay không vui đâu bác. Chỉ nhắn nhủ chút là nên trang bị kiến thức cho mình để cuộc vui trọn vẹn thôi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Có ai nói là bất thường hay không vui đâu bác. Chỉ nhắn nhủ chút là nên trang bị kiến thức cho mình để cuộc vui trọn vẹn thôi.
Thì cũng phải lật xe 1 lần mới có kinh nghiệm chớ, lần sau biết không lật nữa, kinh nghiệm hơi mắc vì bảo hiểm ko đền thôi =))

Tập Lái
23/5/18
18
3
3
30
Xem ra các bác ý không phải mang xe vào chạy cho vui mà tổ chức đua có giải đàng hoáng đấy...kinh!
Tại nhiều bác vào chạy trải nghiệm cho biết track là như nào thôi. Mình thì mình đầu tư chạy lấy giải. Cốt cũng chỉ là vui.
Mấy bác trên cứ cmt nói chạy nhanh chậm lật các kiểu. Nếu có cơ hội được vào thì mấy bác trên dễ gì từ chối

Tập Lái
23/5/18
18
3
3
30
mấy cái xe của mình đây đâu có phải dành cho đua đâu các bác, tài có giỏi đến mấy cũng khó lòng mà hoàn thành tốt,thứ nhất là xe bình dân mình hầu như dẫn động cầu trước nên khi chạy cũng cần phải có kinh nghiệm xử lý ở cầu trước, xe cầu sau cũng phải có kinh nghiệm xử lý ở cầu sau nên khi đua cũng có sự khác biệt, xe lại không có trang thiết bị tốt, có cánh gió ngoại cỡ nhưng động cơ đáp ứng không đủ cũng thành thừa, lốp thì lốp theo xe nên độ bám đường không cao khi đua trời nắng đẹp, về phanh thì độ bám k cao,hơn nữa không có lỗ tản nhiệt nên nhanh chóng bị nóng khi chạy đua nên dễ mất phanh, còn nhiều yếu tố khác, theo em mang xe nhà vào đua cũng rất hay nhưng đua ở mức độ nào đó chứ ham hố phấn khích quá hại người hại cả xe, chạy đua cần có kinh nghiệm rất nhiều ở các khúc cua
Nếu có được vào chạy bác vào ko? Hay thôi?