Phú Mỹ Hưng mở bán mặt bằng kinh doanh tại các dự án lớn như thế nào?

Chào các bác!

Còn 2 tuần nữa là đến ngày công bố bán mặt bằng kinh doanh tại nhiều dự án lớn với lượng dân cư hiện hữu cao như: Garden Plaza 1 - 2, Garden Court 1 - 2, Urban Hill với số lượng hữu hạn.
  • Vị trí: mặt tiền Khu Kênh Đào với cảnh quan tươi mát, kết nối với Hồ Bán Nguyệt và Cầu Ánh sao.
  • Tiềm năng: nhiều khách vãng lai cùng 60,000 cư dân hiện hữu tại phân khúc cao cấp.
  • Pháp lý: sổ riêng sở hữu lâu dài.
  • Đầu tư giá trị: có sẵn hợp đồng thuê từ nhiều nhãn hàng đông khách như Highland coffee, AEON Citimart, Circle K, Tour les Jours, Pharmacity, JYSK, American Learning Lab.
  • Số lượng: Chỉ 0,2% sản phẩm trên toàn đô thị.
  • Lịch thanh toán linh hoạt và có hỗ trợ vay.
Liệu dòng sàn phẩm này có hợp với các bác có nhu cầu mở kinh doanh?
Đầu tư mặt bằng kinh doanh tại Khu Kênh Đào có an toàn và hợp lý vào thời điểm này?

Em sẽ update thông tin cụ thể trong các bình luận dưới.
Mời các bác OSer nhắn em mình qua tham quan và tìm hiểu.

Này chắc ở đường Nguyễn Lương Bằng.
Giá nhiêu không biết
Trên hình là mặt bằng tại đường Tôn Dật Tiên - Khu Kênh Đào và Nguyễn Văn Linh ạ. Còn Nguyễn Lương Bằng hiện tụi em có Riverside Residence bác ơi. Giá bán dự kiến từ 130tr - 150tr/m2 giao động theo trục đường và dự án ạ.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Trên hình là mặt bằng tại đường Tôn Dật Tiên - Khu Kênh Đào và Nguyễn Văn Linh ạ. Còn Nguyễn Lương Bằng hiện tụi em có Riverside Residence bác ơi. Giá bán dự kiến từ 130tr - 150tr/m2 giao động theo trục đường và dự án ạ.
Giá còn cao hơn The Peak thế à!