Garden Plaza 1
Số lượng: 14 shophouse
Có sẵn hợp đồng thuê: 12 shophouse
Giá: từ 24,932 tỷ đến 69,339 tỷ đ
Giá cho thuê đã bao gồm VAT và PQL trung bình từ 349,000 đ - 394,000 đ/m2)
Diện tích: từ 177m2 đến 512m2
Tầng: 1 trệt + 1 lầu
Ô đậu xe: 1 ô/ 1 shophouse
View attachment 2989387
View attachment 2991675
Các căn số 7 và toàn bộ sàn của siêu thị Citymart ( căn số 20,18,16 và 11) đã bán trong chỉ 2 ngày ạ. Nhanh tay nào các bác!!!

Garden Plaza 2
Số lượng: 3 shophouse
Có sẵn hợp đồng thuê: 3 shophouse
Giá: từ 37,5 tỷ đến 52,7 tỷ đ
Giá cho thuê đã bao gồm VAT và PQL trung bình từ 112,531,852 đ - 205,875,584 đ/ tháng.
Diện tích: từ 278m2 đến 383m2
Tầng: 1 trệt + 1 lầu
Ô đậu xe: không có
Phú Mỹ Hưng mở bán mặt bằng kinh doanh tại các dự án lớn như thế nào?

Một thời gian nữa Phú Mỹ Hưng sẽ tiến hành nâng cấp và chỉnh trang lại nguyên dọc đường Tôn Dật Tiên, biến nơi đây thành điểm nhấn thứ 2 của khu đô thị sau Hồ Bán Nguyệt.

Hình ảnh trên là phối cảnh ngày và đêm, chỉ mang tính concept tham khảo.

Liệu nơi đây có thể lấy lại sự sầm uất vốn có của nó hay thậm chí là trở thành một suối nguồn thịnh vượng cho cả khu vực?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: khainguyen68
Hạng B2
8/9/18
470
320
68
36
Vấn đề là sắp tới Phú Mỹ Hưng sẽ tập trung để phát triển nhiều dự án ở các thành phố lớn sau khu đô thị tại Quận 7 nên muốn trao lại cơ hội sở hữu này ạ.

Thế nhưng vẫn sẽ có bên mong muốn được chia huê hợi với bác chứ.
Tiền thuê hằng tháng có thể dùng để trả cho Vietinbank, Vietcombank hoặc BIDV. Đây đúng là lấy mỡ nó rán nó như bác @Steelman nói.

View attachment 2990139
bác nói cái ý: "Vấn đề là sắp tới Phú Mỹ Hưng sẽ tập trung để phát triển nhiều dự án ở các thành phố lớn sau khu đô thị tại Quận 7 nên muốn trao lại cơ hội sở hữu này ạ." là em ko đồng ý. bản chất là hiệu quả ko còn cao nữa nên mới bán.

bác nói cái ý: "Vấn đề là sắp tới Phú Mỹ Hưng sẽ tập trung để phát triển nhiều dự án ở các thành phố lớn sau khu đô thị tại Quận 7 nên muốn trao lại cơ hội sở hữu này ạ." là em ko đồng ý. bản chất là hiệu quả ko còn cao nữa nên mới bán.
Em cảm ơn bác đã nói ra quan ngại và có vẻ như bác đặt ra các dấu hỏi cho tiềm năng kinh doanh tại khu Kênh đào cũng là điều dễ hiểu.

30 năm nay, Phú Mỹ Hưng từ ngày đầu phát triển các sản phẩm đã tập trung vào cư dân. Hoàn thiện tiện ích phục vụ cư dân được đặt lên hàng đầu. Điển hình là các khu y tế, giáo dục, mua sắm và thương mại quốc tế được hình thành từ thủa ban đầu. Năm 2009 khi kinh tế còn chìm trong khủng hoảng, PMH đã bỏ chi phí để xây dựng Crescent Mall rộng 2000m2, thu hút kinh doanh và phục vụ dân cư.

Các căn shophouse của nhiều dự án lớn được Phú Mỹ Hưng giữ lại để tự lựa chọn khách thuê và các loại hình kinh doanh uy tín, từ các thương hiệu lớn nhằm đảm bảo một đô thị văn minh, lịch sự. Nhờ đó, qua thời gian chúng em đã tạo nên được một môi trường kinh doanh tốt với nhiều tiện ích hỗ trợ phát triển. Nay khi khu đô thị Phía Nam có hơn 60,000 cư dân với đầy đủ loại hình kinh doanh mua sắm. Quỹ đất hiện tại để phát triển còn không quá 15%. Phú Mỹ Hưng dần trao lại các căn shophouse này cho chủ sở hữu tiếp tục kinh doanh và tận hưởng những gì chúng em đã xây dựng.

Shophouse có sẵn hợp đồng thuê từ các thương hiệu dài dài luôn. Đến mỗi đầu tháng vẫn nhận thanh toán đều đều, có được không ạ bác? @thanhphongreal

:eek::eek::eek: Shophouse cấp giấy chủ quyền sở hữu lâu dài nha các bác!!!!!

Shophouse 168 và 166 đường Nguyễn Lương Bằng, diện tích mỗi căn 211,89 m2 giá 29,115,478,000 vnđ. Tổng 2 căn đập thông 423,78 m2 giá 58,230,956,000 vnđ.

Bao gồm 1 trệt 1 lầu. Trước kia cửa hàng Cobi Horeca thuê, nay họ chuyển về 200 Nguyễn Lương Bằng gần đó.

Shophouse sở hữu lâu dài, mua trực tiếp CĐT, có sẵn thang máy.
Các bác cần thêm thông tin inbox em nha.