Tập Lái
31/8/11
10
0
1
Dịch lời thằng tây quay clip
lên đê lên đe, ... đm như phim, tao đã bảo mà lái mercedes phải như thế, con này nó không tự tin chắc là nhầm chân ga, tao đứng đây quay nửa tiếng đồng hồ rồi ...

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Mẹc 550 thì mạnh thôi rồi, hên cho anh đi 2b đỏ, nhanh 1s là mất 1 đời rồi

Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Sau khi hít vào tường, em không hiểu sao chị ấy lại không xuống xe ma tiếp tục đạp ga lùi xe típ vậy cà!?
lúc đó hồn vía trên mây vẫn nghĩ là chân vẫn đạp thắng nên cứ thế đạp lút luôn. Mình kiến nghị k cấp bằng lái cho phụ nữ.

Tập Lái
6/4/15
32
61
18
Chiếc này là Mer GL550 4MATIC 4 bánh chủ động bác ạ . 3 bánh có chết thì 1 bánh vẫn quay bình thường . Con này vô số dze chỉ cần rà thắng là nó chạy rồi , bởi vậy lúc leo lên mấy chiếc xe máy vẫn có 1 bánh quay có thể là do tài xế không đạp thắng nữa nhưng củng chưa chuyển số về mo
em thắc mắc là lúc chị này dze hình như e không thấy đèn thắng ... Không lẻ chị này quên thắng tay ... Nhả thắng chân thấy xe không chạy nên đạp một phát cho lên gò luôn
Xin lỗi, tôi đủ trình độ để hiểu những gì bác nói. Ở đây chỉ đơn giản là chia sẻ một chút để bác kia hiểu vấn đề "xe mer chỉ dẫn động cầu sau?" mà thôi, không liên quan gì đến những gì bác nêu ra cả.
Nhân đây cũng xin hỏi bác có hiểu thế nào là FWD, RWD, 4WD, AWD không ạ? Hộp số MT, AT, CVT, cấu tạo, nguyên lý, ứng dụng của chúng nếu bác thắc mắc gì tôi có thể giải đáp luôn.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Phụ nữ thật đặc biệt. Họ nổi tiếng về sở trường (xinh đẹp, nhe nhàng+++), mà ngay sở đoản cũng nổi tiếng. Khâm phục lắm thay!!!:3dtanghoa:
Vâng , ngoài những cái bác nói ra thì phụ nữ họ còn có những khả năng thật kỳ lạ và phi thường bác ạ , này nhé : họ có thể bị ướt mà ko cần chạm vào nước. Có thể chảy máu mà không hề bị thương và có khả năng làm cho những vật mềm nhũn, èo oặt ko xương trở nên vô cùng cứng ngắc bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bacsi8gioi