Tập Lái
13/4/17
28
3
3
35
A cho em hỏi xe em đi nóng máy đạp côn la chết máy, em đa thay 4 buzi moi roi anh a

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
A cho em hỏi xe em đi nóng máy đạp côn la chết máy, em đa thay 4 buzi moi roi anh a
Nhiều khả năng xe bạn bị hỏng dây phin bugi, khi nguội thì đo đồng hồ vẫn OK, nóng lên nó đứt hở mạch, dẫn đến ko đánh lửa, bỏ máy... Mình cũng vừa bị vậy,do dây phin quá cũ, nên chập chờn, đã thay bộ dây phin (dùng chung Cielo), chính hiệu Korea = 300k và hiện giờ mới đi tầm 50km OK, để test thêm thời gian nữa, nếu còn bệnh thì đến bộ bobin sườn, cục delco chia lửa.

Tập Lái
13/4/17
28
3
3
35
Nhiều khả năng xe bạn bị hỏng dây phin bugi, khi nguội thì đo đồng hồ vẫn OK, nóng lên nó đứt hở mạch, dẫn đến ko đánh lửa, bỏ máy... Mình cũng vừa bị vậy,do dây phin quá cũ, nên chập chờn, đã thay bộ dây phin (dùng chung Cielo), chính hiệu Korea = 300k và hiện giờ mới đi tầm 50km OK, để test thêm thời gian nữa, nếu còn bệnh thì đến bộ bobin sườn, cục delco chia lửa.
Cảm ơn anh, xe em hiện nay di nong máy lại báo vàng đèn check, anh o tỉnh nào vậy? Có gì em ko rõ anh chơi xe trước bảo với a

Tập Lái
13/4/17
28
3
3
35
Cảm ơn bác. Bệnh òa ga nghe nói đã khắc phục được rồi nhỉ hay tin đồn vậy.
Con này theo em là khá ngon, nguyên bản và đều xe. Tuy nhiên giá thách cưới là 75t. Em định mai nghiến răng phát. Ít xiền mong bác cho lời khuyên để em hạ nhiệt, chiều nay máu dồn não nhiều quá
Anh mua xe đay bao nhieu tien vay

Tập Lái
13/4/17
28
3
3
35
Pác ở đâu. Mình còn vài đồ espero khong xài. Do bán xe rùi. Nếu gần mình tặng bác
Em ở yên bái, anh còn đồ gì ko dùng tới vậy? Nếu em đang cần em gửi chuyển khoản a giúp em