Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Cảm ơn bác. Bệnh òa ga nghe nói đã khắc phục được rồi nhỉ hay tin đồn vậy.
Con này theo em là khá ngon, nguyên bản và đều xe. Tuy nhiên giá thách cưới là 75t. Em định mai nghiến răng phát. Ít xiền mong bác cho lời khuyên để em hạ nhiệt, chiều nay máu dồn não nhiều quá
Bác mua chưa? Nếu rồi thì nhập hội với mình, ăn chơi với em nó thoải mái!

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Mình muốn tìm mua dây cu roa xe daewoo espero 125 răng 2cm. Bạn nào biết chỉ dùm mình với
Cầm mẫu, ra tiệm phụ tùng bất kỳ, họ sẽ so mẫu, đếm răng, giao hàng chuẩn cho bác, dưới 300k thôi.

Tập Lái
17/3/17
1
0
1
38
RE: Phu tung thay the Xe Daewoo- Espero

Đây là sp hàng cao cấp của DW not GM DW nên là xe Hàn 100%.Form đẹp hơn xe khác cùng đời, phụ tùng cũng dễ, xe này chạy đằm lắm, ra đường trường biết ngay.Em này nghe nói hay bệnh vặt vãnh, nhưng nói chung là do cách sử dụng bảo quản cùa người sử dụng thôi. Còn tiêu hao xăng như bác trên nói thì quá tốt rồi, xe Nhật cũng theo ko nổi:D. Còn giá bác chauanh mua thì theo tui là hơi mắc nhưng cái chính là sự hài lòng của mình mà thôi,thiên hạ mỗi người mỗi ý. Bác xem bài viết của bác hoatran trên là biết.
Bac oi cho em xin sdt cua bac dc ko ah.Cam on bac nhieu.

Tập Lái
13/4/17
28
3
3
35
Báo cáo các bác em mới mua được em espero sx năm 1996, hiện nay em đang bị trục chặc một số chỗ mong các bác tư vấn giúp em

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
Cảm ơn bác. Bệnh òa ga nghe nói đã khắc phục được rồi nhỉ hay tin đồn vậy.
Con này theo em là khá ngon, nguyên bản và đều xe. Tuy nhiên giá thách cưới là 75t. Em định mai nghiến răng phát. Ít xiền mong bác cho lời khuyên để em hạ nhiệt, chiều nay máu dồn não nhiều quá
Bệnh òa ga chuyện nhỏ, mời bác xem link:
http://otoxuyenviet.net/forums/showthread.php/42493-Nguyên-nhân-và-cách-xử-lý-bệnh-òa-ga-xe-Daewoo