Tập Lái
31/1/15
14
1
3
Biên Hòa
Xe bác Hoàng 53.000km là xe bác mua từ đầu hay mua lại? Bác ở đâu?
Xe đã xúc béc hay xúc họng gas chưa?
Xe em mua lại bác ơi. Em mua 2 năm rồi chạy êm lắm nay mới bị .em vệ sinh họng ga rồi xúc bét thì chưa

Tập Lái
31/1/15
14
1
3
Biên Hòa
A còn chuyện này khi nó giật như vậy mình đạp âm côn vào một tí giữ vậy luôn mà chạy thì êm ru thế mới ác. Âm côn khoảng 1/4 chân côn

Tập Lái
14/11/17
31
13
3
Ngay cả khi lọc xăng 20 triệu một cái, sử dụng đúng thì 100.000km thay một lần, chi phí sử dụng vẩn rẻ hơn xe Innova và KIA, Huyndai..
chỉ lưu ý lúc nào cũng đổ xăng 1/3 bình trở lên để làm mát bơm là xong.
Một mẹo khác giải quyết vần đề lọc xăng cao áp là, khi thay lọc xăng ( hầu hết hơn 50.000km - hết bảo hành) là gắn Lọc xăng ngoài, xe hết bảo hành mình có quyền quyết định. Trên đường xăng đế động cơ, mình làm thêm một khớp nối , rồi lắp lọc xăng cao áp truyền thống - chi phí chừng 3-400k đổ lại.

Nói thế thôi, chứ lọc xăng Zinger không cao giá thế đâu.

Zinger bị rất nhiều người tấn công vặt, vì thật sự không có điểm yếu. Cách sử dụng phụ tùng của Zinger vô cùng rẻ, nhưng minh chỉ có thể trao đổi riêng.

Nhân đây cho mình gửi lời xin lổi bác shantuyet . Mình nghĩ xin lỗi công khai tốt hơn, và chúc bác mọi sự vui vẻ.
Đa tạ bác!
Em đang ấp ủ em Zinger cũ sau khi không mua được em SantaFe 2008. Hi vọng có dịp được mời rượu bác và nghe chỉ giáo.