Hạng B1
18/5/15
98
40
18
tp.hcm
Chủ thớt có rượu bia.thuốc lá kg?! Bỏ ngay. Thể thao 60p ngày. Ăn uống đồ bổ như Cá. Hàu. Ốc...& nước ép trái cây như vài viết trên & uống/ăn sâm Củ 6tuôi. Hàn Quốc

• Like
Reactions: quyetchien22
Tập Lái
15/6/15
13
6
3
Cụ nên bổ sung thêm luôn và ngay các loại sau để khỏe như voi, vợ đòi là chiến ngay:
=>Thịt đỏ hàm lượng sắt, kẽm protein cao, thịt đỏ là thực phẩm rất tốt cho tinh trùng. Không chỉ vậy, thịt đỏ còn kích thích sản sinh ra oxit nitric, giúp dương vật dễ cương cứng hơn cũng như kéo dài thời gian “xung trận”
=>Chuối chắc chắn không thể thiếu trong danh sách thực phẩm tốt cho tinh trùng bởi chuối bổ sung rất nhiều dưỡng chất có lợi, tăng khả năng sống sót cho các “tinh binh” của quý ông như vitamin C, bromelain.
=>Các loại trái cây giàu vitamin C như cam, bưởi, dâu tây, kiwi…vào thực đơn mỗi ngày. Với các chất oxy hóa, các loại trái cây này không chỉ giúp tốt cho sức khỏe toàn thân nhờ loại bỏ các chất oxy hóa có hại mà còn tăng cường độ dẻo dai của tinh trùng và giúp thụ thai dễ dàng hơn.
=> Thực phẩm giàu kẽm: Hàu, cua, tôm, hạt mè, hạt bí ngô và các sản phẩm từ ngũ cốc nguyên cám là những thực phẩm giàu kẽm. Kẽm có vai trò rất quan trọng trong việc duy trì sức khỏe sinh sản, sản xuất tinh trùng và hormone Testosterone. Vì vậy, nếu thiếu kẽm, các “tinh binh” của quý ông không chỉ bị giảm sút về số lượng mà còn cả chất lượng cũng như suy giảm ham muốn chuyện chăn gối.
=>Ngoài bs thực phẩm thì bs thêm sp tăng cường sinh lý cũng là ý kiến không tồi nhá cụ. Thử tìm hiểu về Gen X đi nó có công thức engine siêu hoạt tốc với cơ chế sản sinh vượt trội - hiệu quả vượt bậc sẽ giúp các tinh chất quý có trong thảo dược thiên nhiên được chiết xuất ở nhiệt độ lý tưởng nhằm hoạt tốc hóa hiệu quả trong thời gian ngắn nhất, liên tục thúc đẩy chu trình sinh tổng hợp testosterone tự thân đồng thời loại bỏ những tạp chất gây hại và không có lợi cho cơ thể.
=>Và cụ nhớ tránh xa mấy thứ có hại cho cơ thể cũng như chất lượng tinh trùng: rượu, bia, thuốc lá, đồ mặn ...

• Like
Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Chỉ là tuổi tác thôi, cách hưng phấn và mau lên là ... gái lạ.
Thôi thôi em sợ lắm, con gấu già nhà em nó hơn cả tó nghiệp vụ, ho he cái nó biết ngay, đánh mùi nhanh lắm bác ơi, có khi chỉ từ trong suy nghĩ nó đã biết rồi đấy, em kinh lắm

• Haha
Reactions: Anhhaiotosg
Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Chủ thớt có rượu bia.thuốc lá kg?! Bỏ ngay. Thể thao 60p ngày. Ăn uống đồ bổ như Cá. Hàu. Ốc...& nước ép trái cây như vài viết trên & uống/ăn sâm Củ 6tuôi. Hàn Quốc
Em đang cai dần hết rồi bác ơi, nhưng cũng phải từ từ chứ em yêu em 555 cũng chục năm có lẻ rồi, cai cũng cần thời gian ạ, nghiện ngang nghiện vợ cả
Thể dục thể thao thì em cũng có tập nhưng mỗi tối tầm 15-20 phút thôi ạ, em sẽ cố gắng lên 60'
Thực phẩm em sẽ lưu ý ạ cảm ơn bác

Tập Lái
22/10/15
23
11
3
Lão nhà em cũng kém khoản này, chưa tới chợ đã hết tiền, em hóng cách phục hồi sinh lý nam bằng cách nào? mong đc các bác chia sẻ

Hạng B1
12/6/15
82
57
18
Bên trên có bác nói chi tiết về thực phẩm giúp phục hồi sinh lý nam, em thấy ok rồi, em xin mạn phép góp ý vài bài tập " thần thánh " để bác thớt tham khảo:
Bài tập 1 – Kegel cơ bản
Bước 1: Xác định cơ Kegel bằng cách trong quá trình đi tiểu, nam giới căng cơ phần hạ bộ, khiến nước tiểu dừng lại. Lúc này cơ đáy chậu sẽ co thắt, cơ PC sẽ co lại khi bạn tiếp xúc với vùng hậu môn.
Bước 2: Từ từ làm quen với cơ xương mu, sau đó áp dụng bài tập dưới đây:
Nằm thả lỏng, mặt ngửa lên trời.
Co chân lại, khoảng cách từ hông tới gót chân khoảng 30 cm.
Từ từ đẩy hông lên cao, giữ cho các nhóm cơ được siết chặt khoảng 10 giây.
Thực hiện động tác Kegel từ 5 – 7 lần, mỗi lần cách nhau 10 giây.
Lưu ý khi thực hiện bài tập cần thở đều, hít vào bằng mũi và thở ra bằng đường miệng. Lặp đi lặp lại bài tập 2 – 3 lần/ngày.
Bài tập 2 – Kéo dài thời gian “ân ái”
Bài tập giúp phần cơ PC chắc khoẻ, kéo dài thời gian quan hệ, giúp nam giới không bị xuất tinh sớm. Đồng thời động tác này có thể áp dụng cho cả những người không bị bệnh giúp chuyện “giường chiếu” thêm sung mãn.
Bước 1: Chuẩn bị thảm yoga, nằm ngửa, thả lỏng cơ thể.
Bước 2: Dùng cơ hông nâng phần chân lên cao, dừng lại khi chân vuông góc với cơ thể.
Bước 3: Từ từ hạ thấp chân xuống, không đặt chân lên thảm. Khoảng cách từ chân tới thảm là 3cm. Vừa thực hiện động tác vừa hít thở đều.
Thực hiện động tác 5 lần, mỗi lần nghỉ 10 giây, khi đã quen với động tác này có thể tăng tần suất luyện tập lên.
Bài tập giúp cải thiện tình trạng xuất tinh sớm ở nam giới, tăng tuần hoàn máu tới dương vật, kéo dài thời gian “lâm trận” đối với phái mạnh.
Bác cứ tập thường xuyên, hàng ngày 2 bài tập đó cho em, ở trên có bác nói dùng kết hợp thêm tăng cường sinh lý nam Gen x là em thấy chuẩn chỉnh đấy ạ. Bác ko phải lo khoản thành phần có ảnh hưởng j ko đâu, chủ yếu là các loại cao ngài tằm đực, nấm ngọc cẩu, đông trùng hạ thảo, bạch tật lê, nhục thung dung, dâm dương hoắc ... Mấy khoản như nhanh quá, xuất sớm thì gặp anh này cân tất

• Like
Tập Lái
15/10/15
30
24
8
Các cụ nói rồi: Hồn phải lạ, cá phải tươi!
Cụ thử cá tươi cái xem sao đã rồi hẵng nghĩ đến thuốc. Nếu cá tươi mà chym vẫn chê thì nên đi khám đàng hoằng cụ ạ. Còn cá tươi mà chym nó vồ ầm ầm thì cụ lại phải tự điều chỉnh van thần kinh thoai!

Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Các cụ nói rồi: Hồn phải lạ, cá phải tươi!
Cụ thử cá tươi cái xem sao đã rồi hẵng nghĩ đến thuốc. Nếu cá tươi mà chym vẫn chê thì nên đi khám đàng hoằng cụ ạ. Còn cá tươi mà chym nó vồ ầm ầm thì cụ lại phải tự điều chỉnh van thần kinh thoai!
Thôi em xin bác, lại đổ giàn thiên lý như chơi
Với cả em không hám bên ngoài lắm, phục vụ mình gà nhà đã mệt phờ rồi ạ

Tập Lái
1/5/16
14
12
3
Đọc top bác em thấy hơi chạnh cõi lòng
Hồi 30 em còn khỏe lắm giờ thì trên bảo dưới không nghe
Toàn phải cố gắng mệt mà không cố không được ah

Chỉnh sửa cuối:
  • Like