Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Đọc top bác em thấy hơi chạnh cmn lòng
Hồi 30 em còn khỏe lắm giờ thì trên bẩu dưới không nghe
Toàn phải cố gắng mệt mà không cố không được ah
Hình như càng có tuổi thì càng đuối mà giờ đuối nhanh lắm bác ạ

Tập Lái
12/5/18
4
3
3
37
Phục hồi sinh lý nam như sau:
Chế độ ăn uống hợp lý: Dinh dưỡng phù hợp, bổ sung kẽm, hạn chế đậu nành…
Hạn chế bia rượu và nói không với thuốc lá: Đây là những tác nhân ảnh hưởng nặng nề đến việc suy giảm lượng Testosterone trong cơ thể.
Kiểm soát căng thẳng: Hạn chế stress xảy ra một cách tối đa, luôn giữ tâm trạng vui vẻ, thoải mái.
Ngủ nhiều hơn: Ngủ đủ từ 7-8 tiếng mỗi ngày vì khi nam giới ngủ ít dưới 6 tiếng sẽ có nguy cơ giảm 15% lượng Testosterone.
Tập thể dục ở mức vừa phải và thường xuyên sẽ giúp Testosterone tăng một cách đều đặn.
Hạn chế tiêu thụ chất BPA: Thành phần này có trong các hộp nhựa, được các nhà khoa học chỉ ra ảnh hưởng rất nhiều đến việc sụt giảm nồng độ Testosterone, vì thế tốt nhất nam giới nên sử dụng các hộp thủy tinh.

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Ngoài chế độ ăn uống và tập luyện hợp lý thì bác nên bổ sung thêm những thực phẩm hợp lý nha bác, bên trên có bác nói dùng gen x plus em thấy ok đấy ạ. nhưng bác lưu ý để các hoạt chất trong sản phẩm được hấp thụ nhanh nhất, thì bác nên dùng sản phẩm vào lúc đang đói bụng, tốt nhất là trước bữa ăn khoảng 30 phút -1 tiếng đấy

Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Chả bù mái già nhà mình toàn ngược lại, toàn năn nỉ dụ dỗ riết cũng nản
Bác tìm đồ bổ sung cho mợ nhà xem thế nào, kể ra chuyện xxx này nếu 2 bên đều cảm hứng và đều sức tương đương nhau thì nó giống kiểu " tâm đầu ý hợp " bác nhỉ, em đang tìm cách cải thiện để khớp với vợ em đây ạ

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Tập Lái
15/6/15
46
22
8
Ngoài chế độ ăn uống và tập luyện hợp lý thì bác nên bổ sung thêm những thực phẩm hợp lý nha bác, bên trên có bác nói dùng gen x plus em thấy ok đấy ạ. nhưng bác lưu ý để các hoạt chất trong sản phẩm được hấp thụ nhanh nhất, thì bác nên dùng sản phẩm vào lúc đang đói bụng, tốt nhất là trước bữa ăn khoảng 30 phút -1 tiếng đấy
Đã nói đúng còn nói to :D Gen x thành phần là các thảo dược thiên nhiên khá hiệu quả và an toàn. loại này hỗ trợ quá trình điều trị các bệnh lý như xuất tinh sớm, rối loạn cương dương, yếu sinh lý ... tăng thời gian qhe. nói chung như em dùng gen x này thấy tăng sinh lý ổn, với cả thấy khỏe mạnh hơn ăn ngon ngủ ngon hơn :D

Tập Lái
11/5/18
13
4
3
Để tăng cường sức khỏe sinh lý, bạn cần xây dựng chế độ dinh dưỡng lành mạnh và cân bằng. Bạn cũng nên tăng cường bổ sung các thực phẩm chứa axit folic, viatmin D, kẽm và selen để cải thiện chất lượng tinh binh của mình.
Bạn nên lên danh sách tất cả các loại thuốc, vitamin mà bạn có thể sử dụng. Một số loại thuốc có thể tác động tiêu cực đến chất lượng và số lượng tinh trùng do đó bạn nên nói chuyện với bác sĩ để biết thêm thông tin về những tác dụng phụ thường có trước khi sử dụng.
Các loại hóa chất bao gồm các dung môi, chì, kim loại nặng,… có thể làm giảm chất lượng những tinh binh của bạn. Thậm chí, một số loại hóa chất có thể làm tăng nguy cơ dị tật bẩm sinh của thai nhi. Vì vậy, nếu thường xuyên làm việc trong môi trường hóa chất, bạn nên chú ý sử dụng các thiết bị bảo hộ để bảo đảm an toàn sức khỏe.

Tập Lái
27/1/16
9
4
3
tuarts.net
hóng phục hồi sinh lý nam bằng cách nào
các bác chia sẻ đi ạ
Lên google mà search bác ạ
Em thấy có nhiều bài hay lắm, hướng dẫn cụ thể đó ạ
Chúc bác sớm tìm đc cách

Chỉnh sửa cuối: