Hạng B1
16/6/05
60
0
0
@ các bác trong Box Fiat,
Em vừa search được một thông tin khá thú vị là thương hiệu Piaggio cũng thuộc tập đoàn Fiat.
Phong cách thời trang và chất lượng của xe Piaggio thì rõ rồi, đã nổi tiếng trên toàn thế giới. Thế mới thấy phong cách thời trang Italia luôn là mốt thời thượng. Trước đây, khi cưới em Fiat về làm vợ hai, hẳn nhiên em đã thấy nó đẹp, và một phần cũng vì danh tiếng của Fiat, giờ biết thêm thông tin này, em lại càng thấy con vợ mình đẹp hơn...:), Bác nào đã lấy vợ quí tộc Italia thì cứ sướng đi,thời gian dài sống chung sẽ làm cho các bác yêu con vợ mình hơn...
Một vài thông tin về Fiat chia sẽ cùng các bác...;)

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Piaggio:Công ty con thuộc tập đoàn FIAT

Fiat SPA (Công ty mẹ)

Automobile Groups bao gồm Fiat Auto (công ty cổ phần có niêm yết trên thị trường chứng khóan), Ferrai (Fiat sở hữu 56%, và đây là công ty private); Maserati (Fiat sở hữu toàn bộ) –

FIAT AUTO:

- sỡ hữu nhãn hiệu (còn tồn tại trên thị trường): Fiat, Lancia, Alfa Romeo, Maserati
- sỡ hữu nhãn hiệu (không còn tồn tại trên thị trường): Abarth, Autobianchi, Innocenti

FERRARI:

- sỡ hữu nhãn hiệu (còn tồn tại trên thị trường): Ferrari, Dino

MASERATI:

- sỡ hữu nhãn hiệu (còn tồn tại trên thị trường): Maserati

Tập Lái
31/7/05
23
0
0
Ha Noi

Bác Anbe ơi ! Hình như bác đang làm cho hãng thì phải.Em đang đi Fiat đây...!?

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác 1.6HLX,
Nếu được như bác nói thì còn gì bằng..[8|],
Em muốn lập Fiat Club, để có cơ hội "diện kiến" & đàm đạo cùng các bác về chuyện xe cộ í mà. Dù sao cùng sở thích với nhau thì nói chuyện cũng thú vị, và cũng lắm chuỵên để nói hơn.
Em vẫn đang nhận đăng ký thành viên, mẫu đăng ký như sau :
Nickname/Tỉnh thành(HN/TPHCM,...)
Nhanh nhé các bác.;)

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác Fiatsiena1.6hlx,

Bác làm luôn con Albea như em để vi vu đây đó.

(Khi nào rửa xe mới nhớ "hú" em tiếng:D)

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ các bác Fiat,

Hiện tại em đã nhận được thông tin đăng ký gia nhập Fiat Club của 10 thành viên (tính cả em),
Trong đó :
5 thành viên ở HN, 1 ở Hải Phòng,3 ở TPHCM, 1 ở Vũng Tàu.
Số lượng thành viên còn hạn chế, có lẽ vì một số bác vẫn chưa biết thông tin của Fiat Club trên diễn đàn này.Em hiện ở TPHCM, em sẽ cố gắng gia tăng số lượng thành viên HCM, riêng ở HN, các bác hãy vận động các bác khác tham gia diễn đàn và gia nhập Club Fiat đi, đông thì vui mà các bác...
Em dự kiến buổi óp-lai đầu tiên của các thành viên ở HCM ,sẽ vào tuần đầu tiên của Tháng 9/2005, các bác thấy sao...
Riêng ở HN, nhờ bác HuynhC230K hô hào anh em Fiat giúp em...
Chờ thông tin các bác.

30/7/04
189
11
18
hcmc

cho tôi đăng ký với
fiat siena đỏ
tại hcmc
mobile 0903333045

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác quyxangnhumau,
em đã nhận được thông tin đăng ký của bác. Thanks!!!

@ các bác Fiat,
em vẫn tiếp tục nhận đăng ký DS thành viên Fiat Club, thông tin đăng ký theo mẫu sau:
Nickname/Tỉnh thành(HCM,HN...)/Loại xe hoặc số xe(không có cũng không sao)gửi về số ĐT : 0918.212.737

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

@ bác quyxangnhumau,
em đã nhận được thông tin đăng ký của bác. Thanks!!!

@ các bác Fiat,
em vẫn tiếp tục nhận đăng ký DS thành viên Fiat Club, thông tin đăng ký theo mẫu sau:
Nickname/Tỉnh thành(HCM,HN...)/Loại xe hoặc số xe(không có cũng không sao)gửi về số ĐT : 0918.212.737