Hạng B2
2/4/07
187
0
0
RE: Picture OFF SF cblub

không phải ạ, em chỉ biết có TOMYCHIEN's Cadillac one thôi ạ

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: tomychien

không phải ạ, em chỉ biết có TOMYCHIEN's Cadillac one thôi ạ
Bác vừa "dạy " em ở trên đời này phải biết mình là ai .... thế hoá ra bác cũng giống em à :D:D, chúc mừng bác có vợ 2 đẹp nhé . Em ko có ý định xoi bác đâu , em với bác chẳng quen biết nhau mà cũng chẳng có thù oán gì cả . Vậy mà nhiều lúc em thấy bác coi em như kẻ thù , xoi và đá đểu nhau từng câu một , kinh quá .... [8D][8D]. Cuộc sống đã lắm kẻ phải dè chừng , em ko muốn vào OS để xả Stress mà lại thêm bực mình ....
Bác ở HN thì em có lời mời bác offline cùng anh em SF Club nhé
( Nếu bác ko chê bọn em thuộc đẳng cấp dưới ..)

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

trên kia có lão say kìa, hình như nội quy OS cấm uống ruợu lái xe thì phải, bấm lỗ or ban nick ( tương đương hủy bằng) đi Mod ơi. Ai lại để say rượu làm càn nói nănglung tung vậy chứ

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Chắc các bác đều đã từng đọc hoặc nghe về AQ. Cách hòa giải tốt nhất là không nên đối đáp với người "chủi" ta và càng không nên "chửi" lại. Tôi vào room thấy có chuyện ma lòng thấy buồn. Mong các bác tự kiềm chế và tìm cách giải quyết bằng con đường ngoại giao. Ok? Coi như xong.Khong bàn đến nữa nhé.
Tôi xin góp vài vấn đề khi sử dụng xe SF:
1. Đúng là đi xe này có cảm giác say thật. Lý do, các bác phân tích nhiều rồi. Nhưng tôi thấy xe càng kín, bộ nhún càng tốt thì cảm giác say càng nhiều, ko chỉ với SF.
2. Góc chết chữ A quá lớn, nuốt gon một chiếc xe máy đi cạnh, đặc biệt là các bác nào dán thêm vè che mưa. Ko phải do lái mới đâu. Mà các bác phải thấy đây là vấn đề để luôn phải đảo mắt khi vào cua hoặc qua ngã ba, ngã tư.
3. Tuyệt đối không nên dán kính đen ở hai bên kính hông phía trước.
Ngoài ra chưa thấy có nhược điểm nào đáng kể.

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Bác mrpinocio ai bảo bác người Việt cứ nói tiếng Anh làm gì cho anh em hiểu lầm nhau ?
Tôi cũng chúa ghét các chú việt nói tiếng Anh mọi lúc mọi nơi,
Bác nên dùng việt ngữ là xong thôi, tomychien đâu có bắt bẻ bác được

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Trích đoạn: thanhts

Ko phải do lái mới đâu. Mà các bác phải thấy đây là vấn đề để luôn phải đảo mắt khi vào cua hoặc qua ngã ba, ngã tư.
Cái này nó tạo thành thói quen đấy bác ạ.Bác cứ đi quen rồi sẽ chẳng còn thấy điểm mù nào đâu.Nhưng có cái cảm giác buồn nôn ấy là khó chịu nhất :(,mình hay những người hay đi xe quen rồi thì ko sao(riêng em cứ ngồi lên xe sao thấy mùi nội thất nó thơm thế:D),nhưng cũng có người cả đời mới đi xe mình một lần mà để họ cứ đòi mở cửa cho nó thoáng :D,hoặc cố chịu đựng để rồi cho... ăn chè thì ...:D.Dạo này em thấy vợ con em cứ lên xe là thủ sẵn kẹo Golia bạc hà thấy rất Ok , các bác thử cái xem sao

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Nghe các bác nói em hơi lo vì vợ cả em dễ say xe, những lỡ rồi mai mốt cho vợ cả lái luôn cho đỡ say. CÒn để hạn chế góc chết chữ A, em nghĩ mình dán thêm cái gương cầu nhỏ ở góc trái dưới của gương hậu trái và góc phải dưới gương hậu phải có lẽ sẽ đỡ hơn chăng?

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: thanhts

Chắc các bác đều đã từng đọc hoặc nghe về AQ. Cách hòa giải tốt nhất là không nên đối đáp với người "chủi" ta và càng không nên "chửi" lại. Tôi vào room thấy có chuyện ma lòng thấy buồn. Mong các bác tự kiềm chế và tìm cách giải quyết bằng con đường ngoại giao. Ok? Coi như xong.Khong bàn đến nữa nhé.
Em cũng đồng ý với bác về chuyện này đấy. Nhưng vì thấy nhiều ông vào đây muốn phá, Em thấy nói chuyện đầu đất quá không nhịn được nên thả vài câu. Thôi em cũng xin Stop không dính dáng nữa.Xin lỗi các bác nhé.

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

alo alo !!!!! bà con trật tự nào. Anh em mình hầu hết đều mới chạy xe dầu, và xe dầu (trừ xe tải và bus) ở VN đều ít. Nên kinh nghiệm bảo dưỡng và sử dụng chưa nhiều.

Trong thread này có bác npt - một thành viên gạo cội của diễn đàn ISUZU sang đây thăm anh em mà chả ai welcome cả. (xin lỗi bác npt nhé :))

Bác ấy đã có kinh nghiệm hàng chục vạn giờ bay đối với xe máy dầu rồi. Nếu được bác ấy chỉ bảo kinh nghiệm thì thật may mắn cho nhà ta lắm lắm.

@npt: Xin thay mặt (mỗi em thôi) kính chào bác npt và chúc bác mạnh khỏe và xuống tay làm một em SF với bọn em cho vui. chúc bác khỏe và may mắn.

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Bác nói hơi quá, mỗi ngày bác í lái 24 tiếng thì cũng phải 40 năm mới được hàng chục vạn giờ lái .