Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Tôi có anh bạn cùng cơ quan chạy Jolie SS. Bộ điều khiển đóng mở xe của anh này hết pin đã lâu, tìm mọi nơi không có chỗ thay thế! Bác nào có thể tư vấn vụ này được không? Thanks

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Pin cho điều khiển từ xa?

Trích đoạn: nktinhanh

ủa chứ ko phải là nó tự xạc mỗi khi tra chìa khóa vào sao bác ?

[8|]
Nó cắm vào chỗ nào mà tự xạc hả bác?:D

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Pin điều khiển:
- CR123 hoặc gì đấy, to bằng đồng xu, 3V. Loại này rất dễ mua, nhung ít xe dùng (Mercedes)
- 23A-12v, to bằng ngón tay út, dài hơn 2cm. Loại này nhiều xe dùng, nhất là các loại DK Taiwan, China...
Thử ra Tuấn Dung ở Hàng Đào xem!

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: Kienvang

Tôi có anh bạn cùng cơ quan chạy Jolie SS. Bộ điều khiển đóng mở xe của anh này hết pin đã lâu, tìm mọi nơi không có chỗ thay thế! Bác nào có thể tư vấn vụ này được không? Thanks
Chợ Dân Sinh chắc chắn có bán
nếu bác ở HN chụp cái hình ( 2 mặt cục pin đó lên đây ) tui mua và gởi ra cho bác
hoặc nếu có Part Number và Serie cua Pin cũng được

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: hailua_dichat

Trích đoạn: Kienvang

Chợ Dân Sinh chắc chắn có bán
nếu bác ở HN chụp cái hình ( 2 mặt cục pin đó lên đây ) tui mua và gởi ra cho bác
hoặc nếu có Part Number và Serie cua Pin cũng được
Thank bác trước!

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

chứ ko phải đóng mở xe cũng là chìa khóa xe sao ? mà chìa khóa xe thì chỉ cần chạy là tự động nạp pin mà ?

[8|]

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113

chứ ko phải đóng mở xe cũng là chìa khóa xe sao ? mà chìa khóa xe thì chỉ cần chạy là tự động nạp pin mà ?

[8|]
Bác ui! Có phải xe nào cũng là BMW đâu bác! :( Điều khiển rời thì làm sao nạp điện từ xe được.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ

[8|]
Làm gì có chuyện cắm chìa vào ổ là nạp pin hả bác, điện phải có 2 cực, mà chìa khóa chỉ có duy nhất một tiếp điểm => ??????????????????????????????