Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
VINFAST được kết nối từ chuỗi viết tắt của các từ: Việt Nam - Phong cách - An toàn - Sáng tạo - Tiên phong với ý nghĩa tôn vinh xe thương hiệu Việt.

Vin : Việt Nam
F ~ Phong Cách
A : An Toàn
S : Sáng Tạo
T : Tiên Phong.

Chữ F sao ra Phong cách được nhỉ :-o

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Đây mới gọi là sản xuất, là thương hiệu Việt. Không phải lắp ráp trá hình, lợi dụng lòng tin người Việt để làm giàu cho bản thân giống một số ông tiên phong nổ.

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
lại dạy người giàu cách làm kinh tế rồi. Bác Vượng đầu sạn k đấy, k lẽ ổng k biết điều bạn nói. chờ xem giá thế nào rồi nói, đừng đoán mò nữa.
Người ko có lập trường thường nói giống bác.
Thương hiệu Vin trước giờ ở Việt Nam cũng thuộc dạng lớn độ phủ nhiều, chứ chất lượng ko quá xuất sắc, nếu nói thẳng có phần tệ từ vinhomes, vinmart, vinschool, adayroi. Ông Vượng đầu sạn của bác biết dc điều đó ko ?
Sản xuất ô tô ko đơn giản như làm dịch vụ và bds đâu.
Rồi Người tiêu dùng sẽ dạy cho ông ấy biết bài học làm kinh tế.

Hạng D
5/7/16
1.955
13.882
113
Người ko có lập trường thường nói giống bác.
Thương hiệu Vin trước giờ ở Việt Nam cũng thuộc dạng lớn độ phủ nhiều, chứ chất lượng ko quá xuất sắc, nếu nói thẳng có phần tệ từ vinhomes, vinmart, vinschool, adayroi. Ông Vượng đầu sạn của bác biết dc điều đó ko ?
Sản xuất ô tô ko đơn giản như làm dịch vụ và bds đâu.
Rồi Người tiêu dùng sẽ dạy cho ông ấy biết bài học làm kinh tế.

mình ko biết làm thì kiếm ng biết làm về làm..

sếp giỏi hơn nhau ko phải trình độ mà cách nhìn ra lính giỏi và tạo điều kiện cho lính phát huy..
nên em nghĩ các sếp tổng của GM/Bosch/BMW cũng không vừa.. và cả cái vỏ của GM Việt Nam nữa nên Vinfast hoàn toàn có cơ hội để khỏa lấp điểm yếu của đối thủ tại thị trường VN.. quan trọng muốn làm không và ăn dày cỡ nào.