Thảo Luận Pô mới cho Mazda3!!!

T
TamPhan
Guest
RE: Pô mới cho Mazda3!!!

Mấy cái các bác nói em xin thưa là các bác nói cái pô Trung Quốc rẻ tiền!!!
Thay cái pô mới không phải để có tiếng ù ù giả tạo,xe em thay pô vào không hề có tiếng động gì cả,chỉ khi các bác nhấn ga thì tiếng máy nghe ấm hơn thôi (không phải cái dạng kêu ầm trời mà xe ko hề nhúc nhích đâu nhé!)
Em cũng xin thưa là em gắn pô không phải để cho có tiếng ầm ầm, em chỉ muốn cho xe chạy bốc hơn thoai (mà xe chạy bốc hơn không có nghĩ là sẽ tốn xăng hơn,có thể với cái pô xịn,nó giúp động cơ hoạt động hiệu quả hơn!)
Đâu có ai dám khẳng định đồ zin theo xe là tốt nhất đâu???(nếu đúng vậy thì mấy thàng như brabus hay AMG đi bán muối hết rồi!) Nếu các bác dám chơi đồ XỊN thì em nghĩ các bác sẽ được mở mang kiến thức đấy ạ!!!
Thân,

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Tốn thêm mớ xăng để thỉnh thoẳng ngứa chân lại đạp đạp, nhấp nhấp, nẹt nẹt.:D
Đề nghị đổi số MT đi cho phù hợp nhé.
Mấy cái các bác nói em xin thưa là các bác nói cái pô Trung Quốc rẻ tiền!!!
Thay cái pô mới không phải để có tiếng ù ù giả tạo,xe em thay pô vào không hề có tiếng động gì cả,chỉ khi các bác nhấn ga thì tiếng máy nghe ấm hơn thôi (không phải cái dạng kêu ầm trời mà xe ko hề nhúc nhích đâu nhé!)
Em cũng xin thưa là em gắn pô không phải để cho có tiếng ầm ầm, em chỉ muốn cho xe chạy bốc hơn thoai (mà xe chạy bốc hơn không có nghĩ là sẽ tốn xăng hơn,có thể với cái pô xịn,nó giúp động cơ hoạt động hiệu quả hơn!)
Đâu có ai dám khẳng định đồ zin theo xe là tốt nhất đâu???(nếu đúng vậy thì mấy thàng như brabus hay AMG đi bán muối hết rồi!) Nếu các bác dám chơi đồ XỊN thì em nghĩ các bác sẽ được mở mang kiến thức đấy ạ!!!
Thân,

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

200$ cũng rẻ đấy chứ ạ, bác cho xin tấm hình cùng âm thanh đi(ko biết up lên nghe còn chuẩn như ở ngoài ko nữa???)

T
TamPhan
Guest

Hình ảnh thì nó nhìn chung cũng giống mấy cái p ô Trung Quốc!
Còn âm thanh thì đến hôm nay vẫn chỉ mới nghe lóang thóang (tại phải chạy dăm ba bữa để nó đốt hết cái chất gì đó trong cây p ô thì mới có tiếng được)
Các bác nếu có hứng thú thì ghé Gara Việt Mỹ (101 Trần Quốc Thảo): ngắm và test thoải mái luôn!

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

@TamPhan: xe của chú có lấy cái "bụng" nằm khúc giữa ra k? Hình như k lấy ra phải k? Xe anh cắt ra luôn rồi :D

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: anacoda

@TamPhan: xe của chú có lấy cái "bụng" nằm khúc giữa ra k? Hình như k lấy ra phải k? Xe anh cắt ra luôn rồi :D
hahaha, bác tếu...
chờ hình và tiếng, hí hí hí, chắc pô có lon lớn...bác chơi BOV vào thì cứ gọi là chíu chíu chíu nhé...

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: TamPhan

Nếu các bác dám chơi đồ XỊN thì em nghĩ các bác sẽ được mở mang kiến thức đấy ạ!!!
Thân,

à, vậy là kiến thức không dành cho người nghèo sao ? [&:]:([:'(]