Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
RE: Premacy hay Jolie đây ???

cho em hỏi, cuối cùng bác @nguyengia chọn em nào ? Pre hay Hi-land cà-fê ?

Hạng B1
9/11/06
73
0
0
thanhthanhcong.com

Trích đoạn: nguyengia

Đầu Tháng này em cho thuê Altis rồi , 1 Tháng em nó về với em có 2 ngày thôi ! Công việc em bây giờ thì phải chạy hoài, muốn kiếm 1 chiếc vừa vừa tiền như Pre 2003 - 2004 ( 17K - 18K ) Hoặc Jolie ! em muốn 7 chỗ vì chở hàng ...từ thiện hay đi chơi gia đình tiện hơn . Em thích Pre vì số tự động, nhỏ gọn, không quá cồng khềnh, nhưng đi làm từ thiện vô vùng sâu, vùng xa lên đèo vô núi thì không tiện vì gầm em nó thấp quá :(, chẳng lẻ đi đường như thế mà lấy Merc C200 của Anh Đức ( Duki ) đi thì ...tội nghiệp ......Gấu mẹ quá :D[8D]. Jolie thì to hơn nhưng số ...hổng có tự động :mad:! Em đạp côn đi trong thành phố oải quá, lúc trước ít đi thì đỡ ngán, bây giờ đi nhiều ngán bà cố luôn !!!:D . Lăn tăn hoài chả biết sao, các Bác gíup em với !
Honda Acura MDX đáp ứng được tất cả yêu cầu của bác.

Hạng B2
11/11/04
116
0
0
www.fpt.vn

làm cái Ford AT 1.8, gầm cao như Altis, đời 2004 chỉ 19K, số tự động, ăn ít xăng, mỗi tội hơi ồn thôi.

Hạng B1
26/9/06
73
0
6

Trích đoạn: justintran

Pre đi bác, tại em khoái con này :D. Xong bác nâng mông em nó phát rồi post lên cho em tham khảo để khi em có đủ xiền cưới em thì em bắt chước :D

Chọn Pre xong thì để xe lên cho ngựa thồ như cái Avatar của bác là hoàn toàn yên tâm:D