Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com
RE: Premacy hay Jolie đây ???

@Chủ Tịch npt: bọn em còn đi lòng vòng trong thôn Tạ Đồn mà bác. Nếu đi đờ réc lên Đà Lạt thì đâu có tốn dữ vậy.:):):) Em nhẩm tính nếu đi đờ réc lên Đà Lạt, đi laòng vòng Đà Lạt rồi về thì chắc cũng chỉ tốn khoảng 380k đến 400k thôi.
@Bác Lý Tiểu Sang (hì hì, bác này chắc giỏi kungfu lắm đây, đi chơi mà có bác thì yên tâm hỉ :D): xe Grand của bác đi đến Tạ Đồn rồi về nên đâu có so sánh được...

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn

Trích đoạn: nguyengia

Hilander ít tốn xiền nhiên liệu hơn nhỉ ??? :DPre tới 780K ? Ghê quá ngốn còn hơn Merc C200 rồi :D
Xiền nào của nấy mà Bác.... Hilander it tốn xiền nên b..ò ...bò.... mệt lắm :mad::mad::D, Bác tuanjla ui... Bác @nguyengia kết Hi rùi kìa Bác gã em nó cho Bác í luôn đi đở phải bò :D:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.199
113
48
TP.HCM

Ai nói bác trongkiet hi lander phải bò? Chạy phà phà nhe bác, không có bò đâu. Mấy xe xăng như.. Matiz chỉ có nuớc hửi khói, :D:D

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

Trích đoạn: npt

Ai nói bác trongkiet hi lander phải bò? Chạy phà phà nhe bác, không có bò đâu. Mấy xe xăng như.. Matiz chỉ có nuớc hửi khói, :D:D

bộ xe bác ra khói dữ lắm hả, khói trắng hay khói đen vậy bác, chác là lỏng bác piston rồi :D

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

Bác NguyenGia thuê xe đi, 1 tháng đỡ phải tốn tiền Depreciation (~10% per year - xe 300T thì 1 tháng 'vất' đi ra cửa khỏang 2.5T rùi), tài xế (2.5T), bảo dưỡng dầu nhớt/bánh xe ... (~0.5T), xăng (~3T), Bao Hiểm (0.5T). Sơ sơ là 9T 1 tháng rồi (chưa tính phần tiền lãi ngân hàng and/or đậu xe ở bãi, nếu có).

Nếu bác đi 20 ngày/tháng, thì tiền thuê khỏang 10T, tùy theo nhu cầu của bác thui.....

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Hilander ít tốn xiền nhiên liệu hơn nhỉ ??? :DPre tới 780K ? Ghê quá ngốn còn hơn Merc C200 rồi :D
Có 750k thôi đại ca ơi :D em bấm đồng hồ hết 668km, vị chi 66 lít.
khỏang 10 lít / 100km, trèo đèo lội suối vậy là cũng ok con gà đen rồi:D Máy Merc ngon hơn Máy Pre, em bì không lại đâu:D:D:D

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: trongkiet

Xiền nào của nấy mà Bác.... Hilander it tốn xiền nên b..ò ...bò.... mệt lắm :mad::mad::D, Bác tuanjla ui... Bác @nguyengia kết Hi rùi kìa Bác gã em nó cho Bác í luôn đi đở phải bò :D:D:D

Gả em nó đi thì đến tối ngủ với ai hả bác? [:-]