Hạng C
16/8/11
983
1.284
93

Nơi này năm 1991 nhân dịp SGD Long An ra báo cáo giao lưu với SGD Lâm Đồng về giá lương tiền ( một mối chuyển về SGD chi trả mà Long An áp dụng thành công đầu tiên ) khi đó em là giáo sinh thuộc đội bóng chuyền Trường CĐSP Long An đại diện, tháp tùng theo thi đấu giao lưu với đội bóng chuyền SGD Lâm Đồng tại nơi này, khi đó em là VĐV nhỏ nhất, các em giáo sinh nữ trường cổ vũ em ghê lắm gào lên " anh số 6 ơi cho em xin tí giống nhé " khi đó nhát quá, nếu là bi giờ thì em xin số điện thoại ngay & luôn chứ :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thushtp and ddtuyen
Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Bác Tuyên thương vợ 2 thật đó , chỉ một mình chăm chút cho em nó chứ quyết không cho ai kỷ thuật yếu kém sờ soạng vợ 2 của mình . PHỤC BÁC TUYÊN SÁT ĐẤT .Các bác ơi em là tài công chạy xe thuê cho chủ kiếm iếng cơm nuôi vợ con hằng ngày , nay có tít cóp được chút ít định kiếm một em vợ hai đĩa bay đời 92 - 95 để thỏa mong ước về tình yêu với em nó và cũng để chạy dịch vụ kiếm cơm phụ lo cho gia đình . Nhưng khi dạo quanh các thớt về kỷ thuật cũng như vấn đề nằm đường của em nó thì EM thật sự có hoang mang và dao động tư tưởng nhiều lắm . Kính mong các bác cho em một lời khuyên chân tình , đa tạ các bác rất nhiều .

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bác Tuyên thương vợ 2 thật đó , chỉ một mình chăm chút cho em nó chứ quyết không cho ai kỷ thuật yếu kém sờ soạng vợ 2 của mình . PHỤC BÁC TUYÊN SÁT ĐẤT .Các bác ơi em là tài công chạy xe thuê cho chủ kiếm iếng cơm nuôi vợ con hằng ngày , nay có tít cóp được chút ít định kiếm một em vợ hai đĩa bay đời 92 - 95 để thỏa mong ước về tình yêu với em nó và cũng để chạy dịch vụ kiếm cơm phụ lo cho gia đình . Nhưng khi dạo quanh các thớt về kỷ thuật cũng như vấn đề nằm đường của em nó thì EM thật sự có hoang mang và dao động tư tưởng nhiều lắm . Kính mong các bác cho em một lời khuyên chân tình , đa tạ các bác rất nhiều .
"...em là tài công chạy xe thuê cho chủ kiếm iếng cơm nuôi vợ con hằng ngày , nay có tít cóp được chút ít định kiếm một em vợ hai đĩa bay đời 92 - 95..."
khuyên bác nên tiếp tục "...là tài công chạy xe thuê cho chủ kiếm iếng cơm nuôi vợ con hằng ngày ..." chứ bác mà sắm Previa đời 92-95 thì chi phí lo cho V2 sẽ chiếm nhiều tiền thu nhập của bác đấy, em nói thật.

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Các bác ơi , em đĩa bay đời 92 và 94 thì mình xem mắt em ấy với giá bao nhiêu tiền là thích hợp vậy .

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Các bác ơi em thấy trên mạng có tin rao bán một em đĩa bay màu đỏ đời thì để là 94 đả độ cản trước và sau với giá cho em nó ra đi là 200 chai . Mấy bác thấy sao ạ ?

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Các bác ơi em thấy trên mạng có tin rao bán một em đĩa bay màu đỏ đời thì để là 94 đả độ cản trước và sau với giá cho em nó ra đi là 200 chai . Mấy bác thấy sao ạ ?
Mua xe cũ là phải mua xe zin không mua xe độ nha bác...