Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Dạ, cũng có anh tài xế lâu năm chỉ em chiêu này. Nhưng em nghĩ cứ có cái secure với chi phí không cao thì vẫn yên tâm hơn ạ.

Nắp quy-lát thường chỉ bị cong, vênh khi ngta mở ốc (sai kỹ thuật) để lấy nắp ra khi động cơ còn nóng.

Vậy nếu anh thợ nào có ý tốt, cho bác có cơ hội sử dụng nắp quy-lát dự phòng, thì bác nên nhờ anh thợ khác ráp lại . . . bỏ qua anh thợ "học việc" có lòng tốt đó ra nhé.

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Sao mình không ship nguyên con còn cực chất bên Mẽo hay Cam zìa rồi sàng đồ hay sàng giấy qua xài zậy Thầy?

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng F
10/3/07
5.056
8.657
113
Thủ Đức - TP.HCM
Sao mình không ship nguyên con còn cực chất bên Mẽo hay Cam zìa rồi sàng đồ hay sàng giấy qua xài zậy Thầy?
Ý Thầy là mua nguyên cái máy?
Nhìn mấy cái máy này trên Ebay là chảy nước miếng liền:

Nhưng không ship về bằng đường hàng không được Thầy ơi. Hài quan tịch thu.

Hạng B2
7/2/14
303
150
43
Trà Vinh
Ý Thầy là mua nguyên cái máy?
Nhìn mấy cái máy này trên Ebay là chảy nước miếng liền:

Nhưng không ship về bằng đường hàng không được Thầy ơi. Hài quan tịch thu.
Giá nhiu vậy Thầy, không ship được đường hàng không thì chắc sẽ có đường "hàng khác"...

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng F
10/3/07
5.056
8.657
113
Thủ Đức - TP.HCM
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Dạ, cũng có anh tài xế lâu năm chỉ em chiêu này. Nhưng em nghĩ cứ có cái secure với chi phí không cao thì vẫn yên tâm hơn ạ.

Đi xe cũ, không có phụ tùng sơ-cua thì khi cần sửa chữa ta sẽ bị lúng túng. Có phụ tùng dự phòng để lâu không dùng đến, thì thấy hơi "khó chịu" vì sự chật chội mà nó gây ra. Nhưng khi dùng đến "nó" thì tay chân lại bị lấm lem dầu mỡ . . . khó lòng thiệt!!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.657
113
Thủ Đức - TP.HCM
Đi xe cũ, không có phụ tùng sơ-cua thì khi cần sửa chữa ta sẽ bị lúng túng. Có phụ tùng dự phòng để lâu không dùng đến, thì thấy hơi "khó chịu" vì sự chật chội mà nó gây ra. Nhưng khi dùng đến "nó" thì tay chân lại bị lấm lem dầu mỡ . . . khó lòng thiệt!!
Dạ đúng Bác ơi. Vượt qua sự ngần ngại ban đầu thật khó. Bắt tay vào việc được rồi thì sẽ ham hố phải làm cho xong việc càng sớm càng tốt. Em hiện vẫn chưa vượt qua được sự ngần ngại nên chưa bắt tay vào Summer Project được, một phần do công việc lu bu quá.

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Dạ đúng Bác ơi. Vượt qua sự ngần ngại ban đầu thật khó. Bắt tay vào việc được rồi thì sẽ ham hố phải làm cho xong việc càng sớm càng tốt. Em hiện vẫn chưa vượt qua được sự ngần ngại nên chưa bắt tay vào Summer Project được, một phần do công việc lu bu quá.
Bác làm em nhớ chuyện ngày xưa quá...

• Like
Reactions: vothaithao