Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Dạ đúng Bác ơi. Vượt qua sự ngần ngại ban đầu thật khó. Bắt tay vào việc được rồi thì sẽ ham hố phải làm cho xong việc càng sớm càng tốt. Em hiện vẫn chưa vượt qua được sự ngần ngại nên chưa bắt tay vào Summer Project được, một phần do công việc lu bu quá.
Sắp tới đây là chuẩn bị cho thi ĐH, chấm thi, rồi công tác tuyển sinh ĐH, sau ĐH v.v...hết giờ.

Thế là Autumn Project ra đời. Hơ hơ.

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Sắp tới đây là chuẩn bị cho thi ĐH, chấm thi, rồi công tác tuyển sinh ĐH, sau ĐH v.v...hết giờ.

Thế là Autumn Project ra đời. Hơ hơ.

Uhm bác xe dầu chưa cập nhật tình hình "chính chị" òi. Giờ thì thấy Tuyên chỉ tập trung cho khâu xét tuyển thôi, và sau đó là..., chỉ tuyển sinh sau ĐH thì vẫn còn. Chứ ĐH thì căn cứ điểm thi tốt nghiệm hết khỏi phải thi, khỏe :)

• Like
Hạng F
10/3/07
5.056
8.718
113
Thủ Đức - TP.HCM
Uhm bác xe dầu chưa cập nhật tình hình "chính chị" òi. Giờ thì thấy Tuyên chỉ tập trung cho khâu xét tuyển thôi, và sau đó là..., chỉ tuyển sinh sau ĐH thì vẫn còn. Chứ ĐH thì căn cứ điểm thi tốt nghiệm hết khỏi phải thi, khỏe :)
Thật ra em vẫn bị dính vụ thi THPT vì năm nay ĐH Nông Lâm vẫn tiếp tục chủ trì cụm thi Gia Lai (tại trường có phân hiệu ở Gia Lai). Hy vọng Bộ trưởng mới sẽ bỏ vụ này vào năm sau.

Em phải đi Gia lai từ 28/6 đến 5/7. Trong các vùng miền em sợ nhậu ở Gia Lai nhất. Người Gia Lai họ có những kiểu cách mời (uống bia) rất giết người:) Người ta càng thương mình thì mình càng chết sớm:)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Thật ra em vẫn bị dính vụ thi THPT vì năm nay ĐH Nông Lâm vẫn tiếp tục chủ trì cụm thi Gia Lai (tại trường có phân hiệu ở Gia Lai). Hy vọng Bộ trưởng mới sẽ bỏ vụ này vào năm sau.

Em phải đi Gia lai từ 28/6 đến 5/7. Trong các vùng miền em sợ nhậu ở Gia Lai nhất. Người Gia Lai họ có những kiểu cách mời (uống bia) rất giết người:) Người ta càng thương mình thì mình càng chết sớm:)
Lấy cái búa đập mấy nhát cho ngừi ta ghét mình là xong!

• Like
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Đúng là mình chui gầm sửa xe riết nó ngu người:3dcuoi:

Nghe thiên hạ chuẩn bị cho mấy em nó thi, mình cũng chẳng thèm quan tâm. Nên cứ nghĩ là như mọi năm! Hehehe

Đến khi đọc bài của bác & ktra thông tin từ zợ mới biết rằng: "Trường mình (ĐHSP) vẫn phải tổ chức thi 1 số ngành anh oi"

Xấu hổ quá . . .theo ông Tâm lên PP nhậu luôn:D