Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Muợn thớt bác Tuyên trúc bầu tâm sự.
Lúc trước chưa làm nhiều tiền em mê xe lắm. Có bữa ngồi trước nhà nhìn xe chạy thôi đã thèm.
Lúc này em đã biết Hột Vịt rồi nghe. Ngâm cứu In tẹt nét dữ lắm.
Bữa có 1 con ghé nhà hàng xóm, em cứ đi đi lại lại cái xe hoài. Chủ xe tưỡng chôm đồ. :D
Khi làm ra đc tiền thì em không thể chọn Pre 9X, vì dính kinh doanh. Đành ngậm ngùi chọn Ỉn.
Sao thấy mình không cần kinh doanh nữa, với lại cần có 1 con xe gia đình thực thụ thì em nghỉ ngay tới Pre. Nhưng lúc này nói thiệt là em hong có chảnh nghe, mua Pre 9X lại cũng không đc. Phần vì tiền bán cái Ỉn cũng kha khá, phần vì là cái giao dịch mần ăn nên chọn cái khác. Nhưng lúc đó ngâm cứu cái 2006 trở lên thì chưa đủ tầm.
Sao đây???
Em mạo muội đt hỏi thăm anh Cường:
Alo anh Cường hỏi thăm thì đc biết 1 chiếc 2000 bên salon 26 Bắc Hải.
Em lên mạng xem hình dáng nó ntn rồi tức tốc chạy ra 26 Bắc Hải ( Lúc đó em chưa có địa chỉ chính xác nữa, sau tới đó mới biết).
Tới thì chủ salon không muốn tiếp vì nhìn cùi bắp quá. Nhưng xem sơ qua cái xe thì thấy ưng cái bụng nhưng do thằng salon cà chớn quá nên em nhờ người cà chớn hơn qua nói chuyện mới xong.
Tức tốc đt cho anh Cường ( Chieucuong), anh Cường nữa ( Garaao) qua mục sở thị dùm em và trị luôn cái tính cà chớn của chủ salon.
Hai anh Cường nói ok. Em cọc luôn 20 chai. Tối qua lấy xe.
Lúc này em mới kêu lái qua lấy cái xe Ỉn kẹp thêm 1 ít cho đủ số. Hai vợ chồng lọt tọt qua lấy xe.
Lấy xe xong em đt cho 2 anh CƯờng đi thử xe dùm em. Qua Q9 test sơ sơ thì thấy rất ok.
Xe không đâm, xỉa, ABS tốt.
Đưa 2 anh về em thấy vui vui!
Cho tới giờ em không bao giờ hối hận khi chọn Pre cho gia đình và cho em!
Nếu có cưới vợ nữa! Em cũng sẽ chọn Pre!
Và khi đã đi Pre em lại đc quen và biết vô số anh em Pre nhiệt tình, vui vẻ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Em chờ gom đủ tiền kiếm em Pre trẻ đẹp như nguoiphutinh mà sao mãi vẫn chưa đủ nên vẫn đi pre 9x mặc cho bà con thèm chơi :p

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
nguoiphutinh nói:
Auto room nói:
em cảm phục tinh thần bác chủ thật
.Bác làm em suy nghĩ về 1 nàng previa 9xx rồi:D.
Nghỉ và làm là xa lắm đó nhé!
Em thích xe bác đó:D.Bác có Gả ko:D:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
nguoiphutinh nói:
Muợn thớt bác Tuyên trúc bầu tâm sự.
Lúc trước chưa làm nhiều tiền em mê xe lắm. Có bữa ngồi trước nhà nhìn xe chạy thôi đã thèm.
Lúc này em đã biết Hột Vịt rồi nghe. Ngâm cứu In tẹt nét dữ lắm.
Bữa có 1 con ghé nhà hàng xóm, em cứ đi đi lại lại cái xe hoài. Chủ xe tưỡng chôm đồ. :D
Khi làm ra đc tiền thì em không thể chọn Pre 9X, vì dính kinh doanh. Đành ngậm ngùi chọn Ỉn.
Sao thấy mình không cần kinh doanh nữa, với lại cần có 1 con xe gia đình thực thụ thì em nghỉ ngay tới Pre. Nhưng lúc này nói thiệt là em hong có chảnh nghe, mua Pre 9X lại cũng không đc. Phần vì tiền bán cái Ỉn cũng kha khá, phần vì là cái giao dịch mần ăn nên chọn cái khác. Nhưng lúc đó ngâm cứu cái 2006 trở lên thì chưa đủ tầm.
Sao đây???
Em mạo muội đt hỏi thăm anh Cường:
Alo anh Cường hỏi thăm thì đc biết 1 chiếc 2000 bên salon 26 Bắc Hải.
Em lên mạng xem hình dáng nó ntn rồi tức tốc chạy ra 26 Bắc Hải ( Lúc đó em chưa có địa chỉ chính xác nữa, sau tới đó mới biết).
Tới thì chủ salon không muốn tiếp vì nhìn cùi bắp quá. Nhưng xem sơ qua cái xe thì thấy ưng cái bụng nhưng do thằng salon cà chớn quá nên em nhờ người cà chớn hơn qua nói chuyện mới xong.
Tức tốc đt cho anh Cường ( Chieucuong), anh Cường nữa ( Garaao) qua mục sở thị dùm em và trị luôn cái tính cà chớn của chủ salon.
Hai anh Cường nói ok. Em cọc luôn 20 chai. Tối qua lấy xe.
Lúc này em mới kêu lái qua lấy cái xe Ỉn kẹp thêm 1 ít cho đủ số. Hai vợ chồng lọt tọt qua lấy xe.
Lấy xe xong em đt cho 2 anh CƯờng đi thử xe dùm em. Qua Q9 test sơ sơ thì thấy rất ok.
Xe không đâm, xỉa, ABS tốt.
Đưa 2 anh về em thấy vui vui!
<span style=""color: #ff0000;"">Cho tới giờ em không bao giờ hối hận khi chọn Pre cho gia đình và cho em! </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Nếu có cưới vợ nữa! Em cũng sẽ chọn Pre! </span>
<span style=""color: #ff0000;""> Và khi đã đi Pre em lại đc quen và biết vô số anh em Pre nhiệt tình, vui vẻ. </span>

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Auto room nói:
nguoiphutinh nói:
Auto room nói:
em cảm phục tinh thần bác chủ thật
.Bác làm em suy nghĩ về 1 nàng previa 9xx rồi:D.
Nghỉ và làm là xa lắm đó nhé!
Em thích xe bác đó:D.Bác có Gả ko:D:D
xe đó bác nguoiphutinh sẽ gã nếu bác dám chi 35.000 USD .....bác chịu chơi ko ? em năng nỉ bác nguoiphutinh để lại cho bác nhé

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
ddtuyen nói:
Chào các Bác,
14 cái ổn áp đợt đầu tiên đã về. Em đã nhận từ Bác Pu.tin trưa nay và sẽ chuyến lên Garage Phương Phát lúc khoảng 2 giờ chiều nay cho nó nóng sốt luôn:D

Danh sách đặt mua và giá tiền về đến Phương Phát như sau:
Previa 9X - Khổ vì yêu

Có lẽ tiện cho em nhất là các Bác ghé Phương Phát nhận rồi gởi tiền cho Bác Dũng. Bữa nào em ghé gom một lần luôn ạ:D Em sẽ gởi danh sách trên cho Bác Dũng.
Giá trên là Bác Pu.tin tính cho hội Previa chứ không phải em tính. Chi phí vận chuyển từ California về Việt Nam như vầy em thấy cũng rẻ như gởi hàng trong nước.
cám ơn bác DDTUYEN nhiều nhé!

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Em cám ơn bác ddtuyen nhiều nhe. Khi nào bác có mua gì báo anh em có gì gửi bác luôn thể cho vui. Cám ơn pax.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thanh_truong nói:
Em cám ơn bác ddtuyen nhiều nhe. Khi nào bác có mua gì báo anh em có gì gửi bác luôn thể cho vui. Cám ơn pax.
em nhận hàng cho bác luôn rồi . Nếu bác muốn gắn sớm thì ghé ngang nhà em lấy hay vài bữa đi chứng giấy lấy luôn cũng được.