Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Độ sao miển khi cần là có thể tháo đồ độ ra, gắn đồ zin vào để trả về zin.

Trong OS em học được câu: Đỉnh cao của độ xe là trả về zin rồi bán xe luôn:)
Phương châm của em cũng vậy. Độ gì thì độ nhưng vẫn phải để cửa undo về zin.

Tập Lái
31/1/17
11
1
3
34
Chào các Bác, vì quá đam mê nên em vừa mua 1 e Previa 91. Tết rồi e có chạy xe từ Sg về quê vợ ở Quãng Ngãi. Tình hình là xe chạy rất êm nhưng có điều em nó uống xăng quá. Theo e tính thì 18lit/100km đường trường, còn đường tp thì e nó nhậu thôi rồi, trên 2xlit/100km
Mem mới nên yếu kém kinh nghiệm, nhờ các tiền bối tư vấn chỗ nào uy tín ở SG để e mang vợ bé đến kiểm tra, tu sửa cho e nó cho bằng chị bằng em . Xin cám ơn các Bác!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chào các Bác, vì quá đam mê nên em vừa mua 1 e Previa 91. Tết rồi e có chạy xe từ Sg về quê vợ ở Quãng Ngãi. Tình hình là xe chạy rất êm nhưng có điều em nó uống xăng quá. Theo e tính thì 18lit/100km đường trường, còn đường tp thì e nó nhậu thôi rồi, trên 2xlit/100km
Mem mới nên yếu kém kinh nghiệm, nhờ các tiền bối tư vấn chỗ nào uy tín ở SG để e mang vợ bé đến kiểm tra, tu sửa cho e nó cho bằng chị bằng em . Xin cám ơn các Bác!
Coi chừng không biết O/D ON OFF!

• Like
Reactions: Biem444
Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
các bác cho em hỏi vì sao em đã thay dây curoa mà sao khi đề máy vẫn có tiếng rít trong tầm vài giây ròi hết, và khi bật điều hòa thì cũng nghe tiếng rít, khắc phục sao đây hay để tự hết vậy ạ, em cám ơn.