Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em là người đang xài previa, em xin đại diện cho tất cả ae đang xài previa cả nước VN ( hơi bị ghê) đề nghị bác tuyên nếu bác rãnh hihi : bác làm ơn phục hồi lại hình ảnh và những bài viết ở ( khổ vì yêu tập1) và sự cố như bác nói ở ( khổ vì yêu tập2). Lý do là những gì bác viết + hình ảnh và video về cách sữa chữa và thay thế phụ tùng cho previa bác làm là người thật việc thật mà đẹp trai nữa chứ,rất dễ hiểu bắt chước được hehe ( mà mấy cái này gara nó ko thích) theo em đoán dáng xe previa sẽ sống mãi khi tất cả thế hệ chúng ta nằm xuống. Những tư liệu của bác sẽ sống mãi và rất hữu ích cho thế hệ sau này...... coi như bác giúp đời và giúp mấy anh sồn sồn mà yêu previa vậy nha. Mong rằng.... em hên:3dquaytay:
Em đã có phản ảnh gửi cho Photobucket và họ đã có phản hồi là đang kiểm tra. Chắc không có gì nghiêm trọng. Tài khoản của em trên Photobucket là tài khoản có trả tiền hàng tháng.

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Em đã có phản ảnh gửi cho Photobucket và họ đã có phản hồi là đang kiểm tra. Chắc không có gì nghiêm trọng. Tài khoản của em trên Photobucket là tài khoản có trả tiền hàng tháng.
Hehe... Không thủng lắm... Tui vẫn xài tài khoản photobucket từ trước tới giờ, và không tốn xiền...

Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
Hehe... Không thủng lắm... Tui vẫn xài tài khoản photobucket từ trước tới giờ, và không tốn xiền...
Tài khoản free thì bị giới hạn về dung lượng (storage) và băng thông (bandwidth) đó Bác Tâm. Em nâng cấp tài khoản của em lên gói Plus 20 để được dung lượng 22GB và băng thông không giới hạn. Gói này phải trả phí $2.99/tháng.

Em có khoảng 6.000 file ảnh upload lên Photobucket và tất cả được chia sẻ trên một số diễn đàn. Trước đây xài free thì có những tháng số view vượt quá giới hạn băng thông thì bị tình trạng như hiện nay.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/2/17
7
1
3
40
Các bác cho em hỏi con previa 1992 bữa hôm em chạy thử lúc đầu rất êm. đi khoảng hơn 100km thì bắt đầu có tình trạng cà giật (giống như ngộp xăng xe) em dưỡng ga nhỏ lại chạy khoảng 2km thì hết. Đậu lại 1 hồi chạy khoảng 20 km thì bị nữa. Em không biết nó bị tình trạng gì hic

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Các bác cho em hỏi con previa 1992 bữa hôm em chạy thử lúc đầu rất êm. đi khoảng hơn 100km thì bắt đầu có tình trạng cà giật (giống như ngộp xăng xe) em dưỡng ga nhỏ lại chạy khoảng 2km thì hết. Đậu lại 1 hồi chạy khoảng 20 km thì bị nữa. Em không biết nó bị tình trạng gì hic
Kiểm thử bơm và lọc xăng nghen bác.

Hạng B2
24/2/14
101
48
28
Lý do gì mà cầu chì máy bơm cho bầu hơi bị đứt liên tục cứ thay rồi lại đứt nữa , kg hiểu nhờ các Bác chỉ giúp , cảm ơn các Bác nhiều .

• Like
Reactions: Sinminsu