Hạng B2
3/2/07
196
0
0
RE: Q7 đây

Nhìn ống bô thì là turbo nhưng sao lại thành Cayenne S!!!!!!????

Đây là Cayenne S có thêm option sport exhaust nên thành 4 pô như turbo. Option khá đủ như em này thì xe tầm gần 200k. Như các bác 9dã bit thì porsche chỉ bán cái xe ko, muốn option đủ thì fải thêm khối tiền, có khi đủ mua thêm 1 chiếc xe nữa.

Chưa bàn về tính năng họat động, theo e thì Cayenne có kiểu dáng đẹp nhất, càng đep hơn sau khi dc facelift. Tuy nhiên giá của nó cũng là đắt nhất. Đ1o cũng chính là điểm yếu của Porsche khi tung ra sản fẩm này

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

giá gốc của em Turbo đã là 93,7K $ rùi nó quá đỉnh cả về chất lẫn về lượng nhưng cá nhân em thì em thích G-Class hơn(không phải GL đâu bác MB_fan ah) dáng hình hộp và động cơ mạnh,nội thất cũng rất tuyệt với xứng đáng là vua địa hình của Mẹc

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: vutung_com

giá gốc của em Turbo đã là 93,7K $ rùi nó quá đỉnh cả về chất lẫn về lượng nhưng cá nhân em thì em thích G-Class hơn(không phải GL đâu bác MB_fan ah) dáng hình hộp và động cơ mạnh,nội thất cũng rất tuyệt với xứng đáng là vua địa hình của Mẹc

Bác chỉ dc cái nói đúng, G-Klasse ko những là vua địa hình của Mẹc mà nó còn là 1 trong những ông vua của dòng SUV, giá của G-Klasse cũng đắt vãi hàng ~87k chỉ đứng sau Cayenne trong tất cả các xe dòng SUV, nhưng mà con G-55 AMG của nó thì mới đúng là siêu khủng lun ^^

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Trích đoạn: GENERALS

Trích đoạn: vutung_com

Bác chỉ dc cái nói đúng, G-Klasse ko những là vua địa hình của Mẹc mà nó còn là 1 trong những ông vua của dòng SUV, giá của G-Klasse cũng đắt vãi hàng ~87k chỉ đứng sau Cayenne trong tất cả các xe dòng SUV, nhưng mà con G-55 AMG của nó thì mới đúng là siêu khủng lun ^^
Về khả năng offroad thì fải công nhận là G-class và Range rover là số 1. Tuy nhiên 2 xe này ko fải ai cũng thích chỉ vì trông khá vuông vức(xe địa hình truyền thống). Về kiểu dáng thì e nghĩ ít xe nào qua dc Cayenne đồng thời nó cũng dc xem là 1 cỗ máy xe đua trên chassis cua 1 SUV(Cayenne Turbo hiện tại và Turbo S trg những năm trc), ít có SUV nào lại nhanh đến vậy ngọai trừ ML63 AMG, tuy nhiên còn tùy vào ý thích cá nhân nữa. tất cả đều là hàng top của SUV nên sẽ có rất nhiều ý kiến khác nhau.

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Đang Audi Q7 lại nhảy sang Porsche Cayenne S rồi lại tới Mercedes G-55, híc bác thêm luôn chữ AMG vào có phải oách không. Đố Porsche dám chạy địa hình với nó.

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Trích đoạn: Quangnd

Đang Audi Q7 lại nhảy sang Porsche Cayenne S rồi lại tới Mercedes G-55, híc bác thêm luôn chữ AMG vào có phải oách không. Đố Porsche dám chạy địa hình với nó.

Đã bàn hết ở trên rồi, chỉ là anh e bàn xe thôi. Bác ko doc dc thì nhờ người đánh vần đi