Hạng B2
RE: Q7 đây

Trích đoạn: b_asuka2004

con Q7 nay em chụp đuoc hơn 1 tháng rồi,hôm nay nhân tiện post S600 trên box Merc
sang đây post nốt cho mọi người thưởng thức
đầu tiên la` hôm vê HP xem xe
Q7 đây
Tấm này bác cho nguời bò lên đạp thắng (để khỏi thấy cái đầu nguời trong xe :D), để thấy đèn đuôi sáng em nghĩ sẽ fê hơn. Mà bác chộp hình hơi bị nghệ sĩ đấy ;););).

Xe này cửa sau điều khiển điện hay cơm vậy bác. Thanx bác :)

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Trích đoạn: Hung_IMP

Trích đoạn: Quangnd

Đang Audi Q7 lại nhảy sang Porsche Cayenne S rồi lại tới Mercedes G-55, híc bác thêm luôn chữ AMG vào có phải oách không. Đố Porsche dám chạy địa hình với nó.

Đã bàn hết ở trên rồi, chỉ là anh e bàn xe thôi. Bác ko doc dc thì nhờ người đánh vần đi
Dạ bác là người biết chữ biết đọc bác đọc dùm em :)

Tập Lái
6/4/07
24
0
0
38

Bác b_asuka2004 vào trả lời cho mọi người đi kìa, em cũng đang rất thắc mắc về tổng thiệt hại để ra biển trắng của em Q7 này và xăng nhớt ra sao đây.
P/S: Xe bác đẹp lắm, em cũng mê em này lắm !Chúc bác lun vui nha !

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Trích đoạn: b_asuka2004

[/img]
X5 trươc đây ah
Cái này X5 đời cũ hả bác? Bác cứ khám phá Q7 đi rồi chia sẻ cảm xúc để mọi người cùng biết với nhé.:D

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Đang Audi Q7 lại nhảy sang Porsche Cayenne S rồi lại tới Mercedes G-55, híc bác thêm luôn chữ AMG vào có phải oách không. Đố Porsche dám chạy địa hình với nó.

Đã bàn hết ở trên rồi, chỉ là anh e bàn xe thôi. Bác ko doc dc thì nhờ người đánh vần đi
Bác nhiều tiền thì lấy tiền ấy đi học đi. E ko co fước fần dạy bác đâu

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Ôi đẹp thế,ko biết đến bao giờ đây,chỉ dám đứng nhín em nó từ xa(cách bàn phím 30cm)

Hạng B2
24/12/05
209
72
28
choXe.net
choxe.net

Bác nhiều tiền thì lấy tiền ấy đi học đi. E ko co fước fần dạy bác đâu

Dạ em nhà nghèo, ít tiền nên thiếu cái chữ. Nhà bác nhiều chữ, ở đây chắc mình bác biết đọc, xài Vertu.

Kính bác