Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Em có ý hay mình ngồi ở highland Vincom q9 ạ, vừa mát mẻ vừa sành điệu, lại ai tới thì tự mua nước tự trả tiền. Hôm trước để một bác trả tiền cafe em ái ngại quá ạ.
Phèo thấy mợ selene có ý hay.
tuy không bao nhiêu mà sẽ làm ...ngại.
cứ chơi theo kiểu tây vậy mà hay áh.
của ai người ấy tính, khỏi phải ái ngại gì hết.
hơp lý không mấy bác, mấy mợ...

có diều ở quợn 9 chả có quán cafe nào uống cho ra hồn.
cafe mà cứ như nước bắp rang cháy í.
chán!

Tập Lái
30/6/16
34
145
33
45
Phèo thấy mợ selene có ý hay.
tuy không bao nhiêu mà sẽ làm ...ngại.
cứ chơi theo kiểu tây vậy mà hay áh.
của ai người ấy tính, khỏi phải ái ngại gì hết.
hơp lý không mấy bác, mấy mợ...

có diều ở quợn 9 chả có quán cafe nào uống cho ra hồn.
cafe mà cứ như nước bắp rang cháy í.
chán!
Thôi vậy uống bia cho chắc ăn

Tập Lái
14/9/15
28
261
48
Mềnh cũng xin theo hóng nhen, đặng kiếm miếng chó ị nho nhỏ để dành cho con.

• Like
Reactions: Ba Văn
Tập Lái
23/7/16
4
381
49
Em nghĩ lịch hàng tuần thì cà phê là hay nhất ạ. Uống bia thì 1 tháng 1 lần hay dịp đặc biệt nào đó thôi ạ.
Bác @Ba Văn chốt lại địa điểm đi ạ. Nếu không có quán nào thích hợp bên Q9 thì mượn hàng xóm Q2 hay Thủ Đức cũng được ạ. Về vụ tiền nước em thấy ý của chị @selene hay ạ, chứ lại tranh nhau trả tiền như đợt trước cũng hơi ngại.
Ngoài ra em cũng có một số ý tưởng có thể thực hiện để phục vụ cho việc mua bán bất động sản của mọi người. Hôm đó mọi người nghe các tiền bối chia sẻ xong có thời gian thì cho em xin ít phút trình bày nhé. :D

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Em nghĩ lịch hàng tuần thì cà phê là hay nhất ạ. Uống bia thì 1 tháng 1 lần hay dịp đặc biệt nào đó thôi ạ.
Bác @Ba Văn chốt lại địa điểm đi ạ. Nếu không có quán nào thích hợp bên Q9 thì mượn hàng xóm Q2 hay Thủ Đức cũng được ạ. Về vụ tiền nước em thấy ý của chị @selene hay ạ, chứ lại tranh nhau trả tiền như đợt trước cũng hơi ngại.
Ngoài ra em cũng có một số ý tưởng có thể thực hiện để phục vụ cho việc mua bán bất động sản của mọi người. Hôm đó mọi người nghe các tiền bối chia sẻ xong có thời gian thì cho em xin ít phút trình bày nhé. :D
@Blue Dream bữa trước nghe qua là biết dân lăn lộn ngóc ngách q9 nhiều rùi nè.

Lên q2 được thì hay quá, e với mợ Seanice đi cho gần xí ạ. Q2 thì có cf Điểm Hẹn bác @Ba Văn hay ngồi nè, lại rộng rãi, có cả phòng máy lạnh riêng tư luôn.