Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Em nghĩ lịch hàng tuần thì cà phê là hay nhất ạ. Uống bia thì 1 tháng 1 lần hay dịp đặc biệt nào đó thôi ạ.
Bác @Ba Văn chốt lại địa điểm đi ạ. Nếu không có quán nào thích hợp bên Q9 thì mượn hàng xóm Q2 hay Thủ Đức cũng được ạ. Về vụ tiền nước em thấy ý của chị @selene hay ạ, chứ lại tranh nhau trả tiền như đợt trước cũng hơi ngại.
Ngoài ra em cũng có một số ý tưởng có thể thực hiện để phục vụ cho việc mua bán bất động sản của mọi người. Hôm đó mọi người nghe các tiền bối chia sẻ xong có thời gian thì cho em xin ít phút trình bày nhé. :D
Cái vụ bia em thua, cafe thì đc :D. Cafe chém gió mà bác, ai có gì uẩn khúc, ai có hàng thơm, ... cứ nêu ra, mọi người cùng chia sẻ.
@Blue Dream bữa trước nghe qua là biết dân lăn lộn ngóc ngách q9 nhiều rùi nè.

Lên q2 được thì hay quá, e với mợ Seanice đi cho gần xí ạ. Q2 thì có cf Điểm Hẹn bác @Ba Văn hay ngồi nè, lại rộng rãi, có cả phòng máy lạnh riêng tư luôn.
Bước đầu cứ Q9 đi hở? Từ từ có dzốn lớn rồi qua quận 2 gom hàng. :D
Mấy người k mua đầu tư gì đi hóng đc k bác @Ba Văn :p
Trời phật ơi. Ta nói mãnh đất Q9 đèo heo hút gió. Giờ tự dưng toàn là chân dài miên man cỡ hoa hậu kéo nhao về vựn 9 thế này biểu sao đất ko lên giá. Mợ khỏi cần mua, cứ dạo qua dạo lại khu vựn 9 kéo giá đất lên là ae dzui dzồi. Hí hí.

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
ACE nào quan tâm đến BĐS khu vực Q9 thì vào chém gió nhoen.

Em đề xuất:
Cafe hàng tuần vào sáng thứ 7.
Địa điểm: cafe Châu Long đường 160.

Hội trưởng hội chém gió: @HIRO
Hội phó: @realtrade
Hội dziên: Ba Văn :p
Hội dziên: ...

Ai có ý hay hơn thì nêu ra nhoen.

Ý tưởng quá hay đó bác Ba em ủng hộ nhiệt tình.
Em thì thứ 7 được nghỉ nhưng tuần làm tuần nghỉ nên không thể tham gia off hết tất cả các buổi thứ 7 cuối tuần được nhưng sẽ tích cực tham gia để học hỏi.
Vì không thể tham gia hết được nên bác Ba hay bác @realtrade làm hội trưởng thì hợp lý hơn.
Em thấy bác Ba làm hội trưởng là hợp lý nhất còn không thì để bác @Realtrade làm như lần trước là tốt lắm rồi.
Thứ 7 tuần sau em nghỉ nên chắc chắn sẽ tham gia.

Só rì bác Ba nhe để bác gọi hồn từ sáng tới giờ.
Hum nay phải đi cài đạp xích lô thí mịa đâu có lên này đâu mà bít bác gọi. :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Trời quơi. Trưa nay rãnh đi chém gió khu dzựt Dĩ An - Bình Dương, 1 năm qua, họ nói khu của họ có người kiếm 50 đến 100 tỏi từ đất Dĩ An, kinh chưa :eek::eek::eek:.
Thôi, em dzìa quận nhà cùng ae hú hí cho nó lành. :D
Khu dzực đó nó bị cảm sốt trước cái quợn 9 lun nha bác, trên này ít oser Dĩ An nên không có nhiều thông tin. Thời điểm này thì biết để làm gì nữa muốn làm cảm tử hay sao.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Ý tưởng quá hay đó bác Ba em ủng hộ nhiệt tình.
Em thì thứ 7 được nghỉ nhưng tuần làm tuần nghỉ nên không thể tham gia off hết tất cả các buổi thứ 7 cuối tuần được nhưng sẽ tích cực tham gia để học hỏi.
Vì không thể tham gia hết được nên bác Ba hay bác @Realtrade làm hội trưởng thì hợp lý hơn.
Em thấy bác Ba làm hội trưởng là hợp lý nhất còn không thì để bác @Realtrade làm như lần trước là tốt lắm rồi.
Thứ 7 tuần sau em nghỉ nên chắc chắn sẽ tham gia.

Só rì bác Ba nhe để bác gọi hồn từ sáng tới giờ.
Hum nay phải đi cài đạp xích lô thí mịa đâu có lên này đâu mà bít bác gọi. :p
HT là để giữ phong trào chém gió. Ai mần cũng đc, ngoài em :D. Vậy bác @realtrade đi ha.
Về kinh phí thì cứ campuchia tài trợ tại chổ cho nó xinh tươi. :p
Khu dzực đó nó bị cảm sốt trước cái quợn 9 lun nha bác, trên này ít oser Dĩ An nên không có nhiều thông tin. Thời điểm này thì biết để làm gì nữa muốn làm cảm tử hay sao.
Trên đó cũng có group, sau này Q9 hình thành rồi, muốn chuyền banh giao lưu thì em kết nối được. :3duongbia:

• Like
Reactions: HIRO and lthanhthai
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Năm dồi phèo có lượn dô dĩ an bình dương chổ ký túc xá làng đại học ấy 2 lần.
phèo đã thấy nó nóng sốt hơn q9 khiếp luôn, giá lúc đó mà trên dưới 25 chẹo/m2 dồi, trong khi đó hoàng hữu nam lúc đó mừi mí chẹo/m2. ( dưới 20 chẹo )
phèo có post lên mà chả thấy ai quan tâm hết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/10/13
279
576
93
SG
HT là để giữ phong trào chém gió. Ai mần cũng đc, ngoài em :D. Vậy bác @realtrade đi ha.

Trên đó cũng có group, sau này Q9 hình thành rồi, muốn chuyền banh giao lưu thì em kết nối được. :3duongbia:
Vãi. Từ 1 tay nghiệp dư tôi đã đi lên chức hội trưởng hiệp hội BDS wuan 9. :3dchoctuc:

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47

Bác @realtrade làm chủ xị đi ai tham gia thì inbox số ĐT cho bác ấy.
Bác realtrade sẽ thông báo địa điểm quán cafe hàng tuần.
Nhớ kiếm cafe nào có nhiều chổ đậu ô tô ấy trên này chắc mấy bác đi ô tô hơi bị nhiều.
Riêng em thì xe 2 bánh thần thánh năm một ngàn chín trăm hồi đó nên chổ nào cũng được.
Xe em đi thì bảo đảm lun không sợ mất bởi vì cái gì nó cũng kêu chỉ có cái còi là không kêu thui.