Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Bình Phước thì mình chưa biết thế nào (do toàn đi ké xe của thằng bạn mà xe nó lại ko dán). Còn tuyến Vũng Tàu, Đà Lạt là mình toàn phi 40-50km/h nó vẫn nhận. Có điều 50km/h thì hơi ớn ớn. Nói chung thu phí tự động mình thấy khá tiện khỏi phải chuẩn bị tiền gì hết cứ đi phà phà. Bình thường là phải chuẩn bị sẵn tiền lẻ rồi lúc dừng nghỉ phải đếm + xếp lại thành 5k, 10k hơi oải

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Em xài epass qua trạm cầu Phú Mỹ ầm ầm mà bác. Theo như epass nói nếu tk epass không có tiền thì nó sẽ tự trừ vào Viettelpay nên lần đầu chủ quan ko qua được. Lần sau nạp tiền vào epass trước là qua phà phà.
em lên cửa hàng epass viettel dán lại cái thẻ khác rồi bác, cái cũ họ bảo do nv dán sai vị trí, gần sát mép đèn có nhiều kim loại nên bị nhiễu sóng. Hi vọng sẽ ok.

• Like
Reactions: GnuhEks.1208
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
check lại còn tiền ko
em nạp tiền ngay và luôn vào tk epass, sau đó em còn thêm back-up là liên kết viettel pay nữa. haizza, theo tin hành lang là do nv dán sai vị trí, em mới dán lại, hi vọng ổn. Mà em chán cái dịch vụ khách hàng của epass lắm lắm luôn, từ nhân viên tới tổng đài, lên tới cửa hàng viettel thì các cô trực cửa hàng ỏng eo lạnh lùng...

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Bác dán xong epass nhân viên nó có dùng thiết bị để test sóng k. E dán vetc xong nhân viên nó dùng bộ thu sóng cầm tay cắm vào lỗ tai nghe của điện thoại để test thử, kêu tit tit tit thì mới dc.
Em mới dán lại, cả 2 lần họ đều đưa 1 bạn nv ngơ ngác ra dán cho em, lần 2 em nó còn ko dám dán mà đưa cho em tự dán, xong chẳng kiểm tra gì cả, nản epass lắm bác ạ. Chắc có lẽ quay lại với VETC thôi

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Em mới dán lại, cả 2 lần họ đều đưa 1 bạn nv ngơ ngác ra dán cho em, lần 2 em nó còn ko dám dán mà đưa cho em tự dán, xong chẳng kiểm tra gì cả, nản epass lắm bác ạ. Chắc có lẽ quay lại với VETC thôi
Thế thì tỉ lệ thất bại cao là đúng r. E cũng đề xuất tự dán mà bên vetc nó bảo phải dán xong lấy máy test xem có nhận sóng hay k mới dc.

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Làm ăn gì lạ vậy trời. VETC em dán ở đăng kiểm HTP. Anh tư vấn viên nhiệt tình, dán ướm sơ rồi test cẩn thận mấy lần. Ok hết ảnh mới vuốt đè dán kỹ. Em đi cũng nhiều trạm miền Đông miền Tây chưa bị sự cố gì.

• Like
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Làm ăn gì lạ vậy trời. VETC em dán ở đăng kiểm HTP. Anh tư vấn viên nhiệt tình, dán ướm sơ rồi test cẩn thận mấy lần. Ok hết ảnh mới vuốt đè dán kỹ. Em đi cũng nhiều trạm miền Đông miền Tây chưa bị sự cố gì.
chiếc xe trước đây của em cũng dán VETC ở trạm HTP, ngon lành bác ạ. Qua chiếc sau này, do muốn đổi xem dịch vụ thế nào mà thấy chán quá, chắc hôm nào đổi lại VETC thôi

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
xe mình dán kiếng, nó dán miếng epass ở đèn daylight , chỉ link viettel pay đi qua ngon lành ở BD, cũng có lần ko qua được khi tài khoản VT pay còn ko đủ tiền

Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
chiếc xe trước đây của em cũng dán VETC ở trạm HTP, ngon lành bác ạ. Qua chiếc sau này, do muốn đổi xem dịch vụ thế nào mà thấy chán quá, chắc hôm nào đổi lại VETC thôi
epass nó tới nhà dán, VTEC nó chỉ ra trạm cầu phú Mỹ chen với container đi dán nên tránh xa.

• Like