Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
VETC ở các chỗ đăng kiểm đều có dán mà bác nhỉ?
xe đăng kiểm 2.5 năm, chui vô dk chỉ để mà dán thì khổ quá mạng, đã có lần chui vô đứa dán nó lại đi chơi đâu mất ở DK HTP Q7 đó

• Like
Reactions: Phuong Metro
Tập Lái
30/5/16
25
21
3
em lên cửa hàng epass viettel dán lại cái thẻ khác rồi bác, cái cũ họ bảo do nv dán sai vị trí, gần sát mép đèn có nhiều kim loại nên bị nhiễu sóng. Hi vọng sẽ ok.

Lúc mới lần đầu nv cũng không biết dán cho em ở đèn, lần sau tới em đổi dán lên kính, test máy ok hết các kiểu.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
xe đăng kiểm 2.5 năm, chui vô dk chỉ để mà dán thì khổ quá mạng, đã có lần chui vô đứa dán nó lại đi chơi đâu mất ở DK HTP Q7 đó
Trong đó thôi chớ bác có xếp hàng chung xe đăng kiểm đâu. Làm hồ sơ, tải app, dán. Tổng cộng tầm 20p.

Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Nói chung khi đi qua "trạm không dừng" thì vẫn cứ phải từ từ để đem bảo barrier nó nâng lên rồi mới đi qua, chứ lao đầu vào là toi. Hôm trước đi QL5, đoạn gần gần KCN Phố Nối 2 (hình như km 24 hay 25 gì đó), có 2 làn VECT, mình đi làn ngoài cùng như Barrier lại mở làn trong. Không qua được nên các anh trong trạm hỏi có tiền trong TK không ... sau đó một cô nhân viên ở quầy bên nói sang là - do anh đi không "nhất quán" nên barrier em bên nó mở (lane trong) - Bó tay thật, phải khai thông tin đề lane ngoài cùng (mình đang đậu xe) mở bằng "cơm".

• Haha
Reactions: triet gpvn
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Em đi 40 bình thường mà ta. Tuyến này e cũng hay đi lắm
Thời điêm em đi là mới lắp đặt triển khai 1 tháng, giờ nó thay mắt đọc mới rồi nên CPU xử lý nhanh hơn bác ạ.

Hạng D
9/1/16
1.665
3.233
123
48
Sài Gòn
xe mình dán kiếng, nó dán miếng epass ở đèn daylight , chỉ link viettel pay đi qua ngon lành ở BD, cũng có lần ko qua được khi tài khoản VT pay còn ko đủ tiền
Em đi bình dương toàn phải mở cổng bằng tay mới nhục, không bao giờ cổng chịu mở. Trạm Liên đầm thì lại mở ngon.