Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
Chém gió đấy cụ, mấy ông Sales Khang Điền nhất là Melosa và Mega là toàn có chiêu bảo Aeon Mall sắp xây...

Thực tế thì đến giờ bên Aeon Mall cũng chưa đưa ra bất kỳ thông tin nào cho siêu thị mới cả.

Nhìn xung quanh thì cụ nghĩ thử mở 1 cái Mall ở ngay chỗ này ko lỗ mới lạ đấy.
em ko có mua bên Melosa bác ơi, ko nghe sale nói mà nghe bạn bè là cư dân gần đó nói, hỏi thăm để xác thực lại ah

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cư dân loe ngoe, mở ra bán cho Ma àh.
Thèn nào có mà ngu mới xâm mình mở ra rồi ngồi đó đuổi ruồi chơi cho qua ngày.

lê văn việt nó hiện hữu từ thời nguỵ đến giờ, cư dân đông nườm nượp mà đến năm rồi mới mở.

lùa gà mờ không áh.

Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
Cư dân loe ngoe, mở ra bán cho Ma àh.
Thèn nào có mà ngu mới xâm mình mở ra rồi ngồi đó đuổi ruồi chơi cho qua ngày.

lê văn việt nó hiện hữu từ thời nguỵ đến giờ, cư dân đông nườm nượp mà đến năm rồi mới mở.

lùa gà mờ không áh.
vậy là tin vịt rồi, tks a pheo và các anh em nhé
hình như giờ có tin là các bác đều sợ mấy ông sale lùa ko ah, cảnh giác cao độ :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
http://dantri.com.vn/giao-duc-khuyen-hoc/tphcm-xay-dung-dh-kien-truc-moi-o-quan-9-1289123180.htm

Ngay cả cái trường đại học kiến trúc xây dựng tại khu phố tái định cư phước thiện đã được duyệt, báo chí đã viết rỏ ràng như thế mà còn thay đổi. Mà nhu cầu giáo dục luôn đặt hàng ưu tiên lên trước.

nghỉ sao mà mở cái chổ ăn uống vui chơi sắm đồ nơi cái chổ hoang vắng đó được.

• Like
Reactions: khoalaoba
Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Là cái chiêu bê cái aeon mall vào đặt nới cái chổ còn hoang vắng đó để lùa gà.
nói cách khác đó là hình thức lừa đảo.

Cái vụ bê Aeon Mall đó vào Q9 thì ko rõ bên nào làm, nhưng từ kha khá lâu rồi. Việc các bạn Sales ko chịu tìm hiểu thực hư thế nào, hoặc được "đào tạo" để chém như vậy thì cũng bình thường. Quan trọng là thằng đứng sau mới là thằng đểu, ko thể trách các bạn Sales như vậy được. Trường hợp này là điển hình của Sales Melosa, Mega, Ruby... với quả Aeon Mall.

Giống như bên Phố Đông thì các bạn Sales được dạy là DVC sẽ hết xe công mà chuyển qua đi cổng của Melosa...

Tóm lại là nên chửi những thằng mạt rệp đứng sau mấy cái vụ này thì đúng hơn.

Hạng B2
7/8/07
240
734
93
vnexpress.net
Chiến lược thằng Aeon này là bình dân nên nó cứ tìm khu nào mật độ dân rất đông, nhiều lực lượng lao động trẻ, công nhân, sinh viên là nó đặt thôi. Phần nữa là những khu vực rìa trung tâm này đất rẻ và diện tích lớn. Nên Q9 em nghĩ nó cũng đã có kế hoạch rồi, vấn đề khi nào thực hiện thôi.

Mấy cái Mall thì Aeon khá ổn, chắc nó không đặt Q2 vì mật độ thấp và thuộc dạng sang chảnh.

Hạng B1
27/11/13
90
156
33
Cái này là kế hoạch tương lai, mà tương lai thì khu này đông dân, và Khu Công nghệ cao nữa.

• Like
Reactions: CNC