Hạng F
16/7/15
6.302
25.236
113
ai nghĩ ra đèn day light không tắt được cũng hay thật;
mình thích cái gì cũng điều khiển được, thích thì bật, không thì tắt.

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Thằng quản lý cũng ngu, chói thì đi chỗ khác, chắc nó thích kiếm chuyện. Nó ko biết khách hàng là người trả lương cho nó à.

Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Chắc một phần cũng vì chỗ đậu xe gần cửa mà vẫn nổ máy xe, hơi nóng toả ra cộng với nắng nóng nên ổng tức chứ không phải chỉ vì cái đèn daylight không đâu ! Biết rằng ông quản lý đó bất lịch sự nhưng nhịn như bác chủ vẫn là thượng sách khi ra đường. Gặp phải tay quản lý là dân xã hội hoàn lương thì nóng với nó chỉ thiệt thân. Mấy anh bảo vệ tuy nhỏ nhẹ với bác chủ nhưng khi xảy ra chuyện cũng cùng chung một chiến tuyến với nhau chứ không có chuyện đứng về phía bác chủ đâu. Vì vậy, nếu xác định không thân không thế, không phải dân máu mặt thì nên nhịn như bác chủ chứ buồn buồn nó xúm với nhau đè nghiến xuống rồi cắt cổ như 2 thằng vừa rồi dưới miền tây thì mệt lắm!

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
Nói qua thì bác cũng nên nghĩ lâi, trong khuôn viên hẹp nếu xe hơi nổ máy để máy lạnh thì hơi nóng ra xung quanh rất dữ, còn cái đèn xe ban ngày dù là đèn led cũng rất chói và khó chịu đối với mọi người, ông siêu thị này còn hiền,bác thử đậu trong hẻm trước cửa nhà người ta mà để máy lạnh phun hơi nóng , và chiếu đèn vao nhà là cái xe bác ăn vài cục gạch là bình thường thôi.
Bạn nói đi cũng phải nói lại dù gì đi nữa mình kinh doanh KH là thượng đế có gì thì nhắc nhở nhẹ nhàng đằng này lại..... Như thế là ngu xl hơi nặng lời.

Hạng F
4/1/08
8.300
111.903
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Gặp e thì e hỏi thằng đó là "mày muốn gì?" Mở cốp xe lên lấy cây chiến với nó. Thử này phải trị nó bằng cây đập vào chân nó mới sợ.
Không biết bác giỡn hay đùa nhưng mà diễn đàn đã cấm các lời nói cổ vũ khích lệ bạo lực.

Cũng do tích tụ những suy nghĩ này nên mới hôm qua báo đăng có vụ 2 thằng cắt cổ 1 người khác sau vụ va chạm nhẹ trên đường.

Cuối tuần chúc các bác thanh thản.

• Like
Reactions: ironmansaigon
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
Gặp e thì e hỏi thằng đó là "mày muốn gì?" Mở cốp xe lên lấy cây chiến với nó. Thử này phải trị nó bằng cây đập vào chân nó mới sợ.
có ngay có ngay, tính post mà đọc thấy ghê nên sữa lại, em đang trong diện bi ngắm

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Day light, not sương mù
tùy cách bác ấy câu thôi, mà em thấy mấy xe Kia ko tắt được
trước giờ e chạy mấy xe có daylight rồi, đều có nấc tắt mở đèn daylight, chủ yếu là muốn tắt hay không thôi hay thích để làm màu