Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/11/13
3
0
0
minh nguyệt nói:
xin lỗi bác chứ , bác có phải là người phục vụ đâu mà bác biết tại sao bác lại ngồi đợi 1 tiếng rưỡi như thế , cứ cho là bác đã đợi 1 tiếng rưỡi, nhưng với nhân viên bọn em , 1 tiếng rưỡi đó là 1 cục tạ đè nặng trên đầu... xui xẻo cho đứa nào trực bàn gia đình của bác....bác có biết quyền hạn của nv phục vụ là gì ko?là tụi nó chỉ có quyền oder đồ ăn thức uống cho gia đình bác chứ ko có quyền tạo ra đồ ăn thức uống .... nên việc có đồ ăn cho bác là cả 1 vấn đề trong khi còn bao nhiu người chờ phục vụ ...bác có trách thì bác hãy trách nhà hàng ko quản lí bếp thật tốt ấy .....bác muốn đồ ăn nhanh , vậy bác có biết trong lúc bác ngồi chễm chệ vênh mặt trên bàn , nv phục vụ cho bàn của bác phải chạy ra chạy vào nhà bếp vài chục lần ko ... chạy vào mà dễ àk, lúc nhà bếp đông phiếu thử vào hối 1 câu xem, chúng nó ko hùa nhau chữi như chó thì là chuyện lạ đấy....bác có biết trong lúc đi hối đồ ăn cho nhà bác , nv phục vụ đó vô tình bỏ bê bàn khách bên cạnh , lại bị chữi tiếp ko?ko phải lúc nào cũng có sẵn quản lý hay tổ trưởng để nhờ vả hối thức ăn đâu bác , họ còn lo tiếp mấy bàn quan trọng kìa...bác ngồi vênh mặt ra đó trách nhân viên thì được cái tích sự gì...Chúng tôi hối đồ ăn cho bác là 1 chuyện , nhưng nhà bếp nó có kịp làm đồ ăn cho nhà bác ko lại là chuyện khác , đừng có cái gì cũng đổ lên đầu nhân viên phục vụ nhá...  

Status
Không mở trả lời sau này.