Hạng B2
23/7/15
153
215
43
37
Chửi thêm mấy thằng GTCC phát, vẽ phân làn ngu như chó, đường nội thị chủ yếu là xe gắn máy, phân làn có 1 lane vừa đủ 1 xe máy chạy, trong khi có đến 2 lane oto
Bác chưa hiểu gì thì đừng vội nóng, cắm biển báo, vẽ phân làn, quy định tốc độ là việc của bên GTVT chứ ko phải việc của CSGT. CSGT chỉ căn cứ vào đó để làm thôi.

Hạng B2
23/7/15
153
215
43
37
Ý thức chấp hành luật dân ta thế này thì TNGT còn tăng mạnh, pháp luật vậy là nghiêm nên dân mới sợ mà bỏ chạy. Đáng trách ông chạy xe đã ko có ý thức chấp hành luật còn coi thường tính mạng Cả gia đình, đáng buồn hơn là tỷ lệ thành phần này trong xã hội lại chiếm số đông, đường xấu cũng tai nạn, đẹp cũng tai nạn, chốt lại là phải nâng cao ý thức chấp hành thì mới giải quyết được vấn nạn TNGT mà xxx cũng ko thể làm được gì.

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
30/11/10
3.968
56.332
113
Mình chửi thằng GTCC chứ có phải CSGT đâu bác?! :D
Bác chưa hiểu gì thì đừng vội nóng, cắm biển báo, vẽ phân làn, quy định tốc độ là việc của bên GTVT chứ ko phải việc của CSGT. CSGT chỉ căn cứ vào đó để làm thôi.

Hạng B2
4/10/12
468
588
93
Thằng đó óc bằng tàu hũ bác?
Trong đầu nó độn cức bò chứ không được tàu hũ đâu bác. Thể loại tiếc mấy đồng bạc mà gây nguy hiểm cho mình và cả người khác pl cần ghép vào tội ngộ sát lúc đó mới giảm được tình trạng trên.

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng B2
17/5/11
164
496
63
Ám ảnh kh thấy cướp và từng bị cướp,ăn sâu vào tiềm thức cho nên khi thấy cướp thì bỏ chạy theo phản xạ.Chứ chưa kịp suy nghĩ,cộng thêm chưa có kinh nghiệm đối phó với loại cướp này.Đề nghị OS phổ cập rộng rãi kiến thức chống cướp cho mọi người,để không còn trường hợp như thế này xảy ra nữa.
Cướp đêm là giặc, cướp ngày là....giao thông

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Vạch đó là vạch liền 10cm đó bạn, không phải vạch 1.2 (20cm) đâu. Nhưng mà cái thằng nghĩ ra cách phân luồng này ngu quá thể, cái làn xe trong cùng nó nhỏ xíu, trong khi cái làn giữa to đùng lại không ai chạy, xe hơi và container toàn chạy làn sát bên trái.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.549
113
Theo biển báo thì xem là lỗi sai làn các bác à. 90k hay 1 xị không đủ đâu ^_^