Tin Tức Giao Thông Quốc lộ 1A Tphcm-Quảng Nam

Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
thế mà tết này em định đua đêm ra Huế, đường vầy sao đua đêm

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
thế mà tết này em định đua đêm ra Huế, đường vầy sao đua đêm
Nếu đến tết đường không cải thiện chạy ban ngày cũng mệt, chạy đêm dự càng khó quan sát kịp thời hơn. hic nhức mình đây.

• Like
Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Bác chủ cho mình ké tý .Hầm Cổ Mã đã thông chưa Bác .Ổ Voi thường ở lane nào Bác .Em sắp có chuyến đi Quy Nhơn mà phải chạy đêm nên ngán quá Khởi hành Sài Gòn 5 h chiều
Chưa thông xe nha bác, vẫn phải đi đèo. Vừa qua đèo Cổ Mã phải bò vì đường xấu, cầu tạm...
Thường xấu nhất ở lane sát con lương.
Bác đi đêm cẩn thận tí

• Like
Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Đường vậy làm nao lòng gầm thấp về quê như em.
Bác cẩn thận khúc vừa xuống đèo Cổ Mã, quốc lộ 1 khúc đầu Quảng Nam, đường tránh Tam Kỳ thôi đường đang làm nên xấu, chạy cẩn thận chút không sao đâu bác.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Chưa thông xe nha bác, vẫn phải đi đèo. Vừa qua đèo Cổ Mã phải bò vì đường xấu, cầu tạm...
Thường xấu nhất ở lane sát con lương.
Bác đi đêm cẩn thận tí
Qua đèo Cổ Mã đi dọc biển Đại Lãnh chừng vài km tới đèo Cả, qua đèo Cả đến trạm thu phí không có con lươn mà anh. Mình đi cách nay khoảng 2 tháng thấy bình thường mà qua mấy trận mưa lũ nay đã xấu vậy sao ta. Đường dẫn vào hai hầm thì xong rồi nhưng đường nối 2 hầm chưa xong, chừng giữa năm tới chắc đi được.

Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Qua đèo Cổ Mã đi dọc biển Đại Lãnh chừng vài km tới đèo Cả, qua đèo Cả đến trạm thu phí không có con lươn mà anh. Mình đi cách nay khoảng 2 tháng thấy bình thường mà qua mấy trận mưa lũ nay đã xấu vậy sao ta. Đường dẫn vào hai hầm thì xong rồi nhưng đường nối 2 hầm chưa xong, chừng giữa năm tới chắc đi được.
Ý e vừa xuống đèo Cổ Mã đường đang làm xấu.
Còn xuyên suốt quốc lộ từ Nha Trang tới Quảng Nam xấu nhiều nhất là lane sát con lương đó bác

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Đọc report của bác chủ em nản luôn. Book ks hết rồi.

Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
bọn Phú Yên - Bình Định vô trách nhiệm đường để ổ voi to đùng vậy mà không có chút cảnh báo, hôm trước em chạy về bị sập ổ voi may xe em gầm cao nên cũng không sao.

Các bác cực kỳ cẩn thật cung đường này nhé.