Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Báo cáo các bác admin. Em thành viên trong hội Carens, hội cũng hoạt động được một thời gian, anh em trong hội cũng khá đông với hơn 50 thành viên. Nay chi hội đi vào hoạt động thường xuyên hơn, và cũng đã làm logo dựa trên nguyên tắc của diễn đàn. Vậy em kính mong ban điều hành chấp nhận chi hội carens, để chi hội công khai trên diễn đàn và điều kiện để phát triển thêm ạ.
Em post logo chi hội carens lên để các bác xem đã hợp lý hay chưa ạ;
[/img]

Còn điều nữa là về hội trưởng và hội phó, chi hội em vẫn chưa biểu quyết để bầu chọn. Nếu được chấp thuận em sẽ lấy ý kiến của các thành viên trong hội ạ.

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

hiện tại thì bác ph_h là tổng thư kí:D

Hạng B2
6/6/08
157
0
16
36
Di Linh - Lâm Đồng

Các bác quản trị cho em mạn phép hỏi : trường hợp OS của 1 tỉnh có đủ số lượng thành viên,hội đủ điều kiện thì có được thành lập chi hội OS của tỉnh đó ko ạ ? Chi hội sẽ hoạt động như 1 chi hội bình thường,có hội trưởng hội phó,có logo,aó thun trên nền tảng logo áo thun của OS.Chi hội tỉnh đó sẽ xây dựng,sẽ cung cấp thông tin về đường xá,nơi ăn nghỉ,vui chơi giải trí,du lịch của tỉnh mình.Sẽ có đại diện của tỉnh đó đón tiếp các đoàn OS khi đến thăm.Em nghĩ không chỉ có vậy mà nó sẽ còn đem lại nhiều lợi ích thiết thực khác nữa.:)

Tập Lái
16/8/09
1
0
0
34
Re: RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Thành lập chi hội ở tỉnh thế nào thế nào các bác ơi?

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Re: RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Xin giới thiệu với các bác logo đơn giản của Xóm tui:

Tuy nhiên do đã có logo chính của OS nên quyết định bỏ bớt dòng link dẫn (OS sticker).

Dán lên góc kính lái hoặc kính sau .

Đính thêm số thứ tự và dán lên góc kính sau trong mỗi chuyến đi chơi xa theo đòan.

Hạng D
11/6/11
1.166
2.178
113

sorry, em gửi lộn bài

Last edited by a moderator: