Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Hix xui cái là một trong những thành viên trong gia đình đó bị F0 và về lây cho cả nhà. Cụ bà trên 80 tuổi yếu nhất nên xảy ra triệu chứng đầu tiên, đem đi bệnh viện thì lòi ra F0 xong cả nhà test covid F0 hết và đem đi cách li hết cả nhà. Mấy ngày sau thì cụ bà không qua khỏi, bệnh viện thông báo cho cả nhà đang trong khi cách li, hỏa táng và giữ tro cốt lại đợi người nhà hết cách li thì ra nhận.
NGhe đau lòng lắm
Còn xe chở đi viện là mừng đấy bác. Chứ giờ người ta than triệu chứng nặng mà còn k có xe cấp cứu để chở đi viện.

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Bác nói đúng, bánh mì ở xứ này được định nghĩa lại rồi. Còn nguyên văn nó như thế nào thì xin mời mấy anh xxx vô chấp bút, thôi em ra đây chứ mí ảnh nằm vùng trong này cũng kha khá :D
Nói gì nói chứ mấy anh Nha Trang cũng đâu có vừa j đâu. Toàn bắn tốc trên dốc đèo :D. Đợt vừa qua Khánh Lê- Khánh Vĩnh là gặp ngay 1 chốt.

• Like
Reactions: cuongln and Binhxe
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Cách ly cách ly cái ma mę. Chĕt đói trúøc khi bı covic
Một người chết thìl cũng vẫn đỡ hơn triệu người chết. Nếu khó khăn vẫn dc hỗ trợ mà. Là người cung cấp dịch vụ thig anh cũng nhìn xa tí. Bệnh chết hết rồi thì xe mà thuê xe nữa? Chẳng lẻ lấy xe chở hòm. Hi sinh lợi trước mắt hướng đến lợi lâu dài anh ạ, mình k sống vì mình thì còn đời con đời cháu nữa

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Còn xe chở đi viện là mừng đấy bác. Chứ giờ người ta than triệu chứng nặng mà còn k có xe cấp cứu để chở đi viện.
Không phải bác có triệu chứng mà trở nặng quá nên là người nhà chở đi viện ấy bác. Lúc ấy vẫn còn CT10

Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Xem clip mà phát nản, cb ngu dốt mà cũng theo bầy đàn
Cán bộ ba cái tỉnh trình rất kém, toàn ngồi chơi, chờ có dịp xin tiền ngân sách hoặc nhân dân, không thì thôi.
Nay vì covid toàn quốc phải ra đường canh theo CT16.
Đâm ra dốt nát, chỉ ráng làm đại cho có để ở trên khỏi quở. CT16 biên cái gì chưa chắc nó đã đọc nữa là làm đúng.

• Like
Reactions: cuongln
Hạng D
28/10/12
1.511
1.436
113
Một quốc gia mà suốt ngày chỉ biết kêu ca đỗ lỗi cho ý thức thì đủ thấy sự bất lực của ngành quản lý và nền giáo dục

Hạng B1
10/5/18
72
704
83
124
Dân thì hàng chục triệu người. Làm sao đòi hỏi ý thức hết 99% được. Bây giờ sau 14 ngày chỉ thị 16 mà vẫn ko giảm thì thiết quân luật. Phát phiếu Đồ ăn dc phân phối đến từng nhà. Cấp cứu tính mạng mới dc ra ngoài. Phải làm mạnh hết cỡ. Thì giữa tháng 8 mới mong dịch thuyên giảm
Ơ kìa, mở tizi ra nhận phiếu đồ ăn à? Những chuyện nhìn thấy mà đau đớn lòng hơn 10 ngày qua như dân đói, thực phẩm ko có, rau xanh ko có, ngăn sông cấm chợ đổ hết vào siêu thị, giá cả rau xanh tăng 50% ví dụ 1kg rau trước dịch là 20 ngàn giờ 30 ngàn cũng ko có. Đối với người giàu khá giả của ăn của để sống trong tháp ngà thì dịch hay ko họ vẫn phây phây, có khi còn giàu hơn do ko chi du lịch, nhà hàng. Nếu người nghèo được phát thực phẩm, đồ ăn và 1 chút tiền thì họ cũng sẽ tuân theo nhưng cái đói nó làm đầu gối cũng phải bò

Hạng D
21/12/17
1.775
2.740
113
40
Ủa các bác thắc mắc gì? Ông cán bộ phó đó nói đúng mà, "bánh mì" đâu phải thực phẩm?

Mấy anh em là tài xế thì quá rành vụ này mà. Còn mấy "cây gậy" thì còn rành hơn, chỉ vô tài xế nào thì tài xế đó bị rớt bánh mì liền

• Haha
Reactions: cuongln
Hạng C
3/2/20
707
819
93
Ủa các bác thắc mắc gì? Ông cán bộ phó đó nói đúng mà, "bánh mì" đâu phải thực phẩm?

Mấy anh em là tài xế thì quá rành vụ này mà. Còn mấy "cây gậy" thì còn rành hơn, chỉ vô tài xế nào thì tài xế đó bị rớt bánh mì liền

Rõ ràng bánh mì không phải là thực phẩm

Attachments

• Haha
Reactions: khanhkntg